Entreprenuare JF-Expert Member Joined Aug 24, 2019 Posts 1,616 Reaction score 1,737 Oct 25, 2019 #101 Embu tutumie picha yake..
S Superb2014 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 10,614 Reaction score 9,016 Oct 25, 2019 #102 Duuuu kweli Ndoa ndoano miezi Sita tu ya Ndoa umeshamkinai mke wako, ulilazimishwa kumuoa? jitafakari mkuu.
Duuuu kweli Ndoa ndoano miezi Sita tu ya Ndoa umeshamkinai mke wako, ulilazimishwa kumuoa? jitafakari mkuu.
MIGUGO JF-Expert Member Joined Dec 3, 2011 Posts 2,137 Reaction score 3,952 Oct 25, 2019 #103 Labda atuambie kipindi cha uchumba alikuwa ana hisia nae? Superb2014 said: Duuuu kweli Ndoa ndoano miezi Sita tu ya Ndoa umeshamkinai mke wako, ulilazimishwa kumuoa? jitafakari mkuu. Click to expand...
Labda atuambie kipindi cha uchumba alikuwa ana hisia nae? Superb2014 said: Duuuu kweli Ndoa ndoano miezi Sita tu ya Ndoa umeshamkinai mke wako, ulilazimishwa kumuoa? jitafakari mkuu. Click to expand...
MIGUGO JF-Expert Member Joined Dec 3, 2011 Posts 2,137 Reaction score 3,952 Oct 25, 2019 #104 Na wewe ulifanyaje? Kanyigo said: Ata mimi nina tatizo kama hili..sipati hamu nae kabisa Click to expand...
Na wewe ulifanyaje? Kanyigo said: Ata mimi nina tatizo kama hili..sipati hamu nae kabisa Click to expand...
yellow eyes JF-Expert Member Joined Mar 6, 2018 Posts 2,903 Reaction score 3,419 Oct 25, 2019 #105 Utagongewa tu maana hakuna namna