Habari za leo wapendwa,
Nisiwachoshe, nina mke na mtoto mmoja sasa,lakini tangu mke wngu amejifungua mpaka leo yapata mwaka mmoja umepita nimekuwa sina hamu nae kabisa kimapenzi .
Usiniambie kama simpendi nampenda sana mke wangu, ila sipendi kufanya nae mapenzi kabisa na kadri ya siku zinavokwenda tatizo linakuwa kubwa hata kama mechi ikifanyika huwa sirudii rtena kabisa.
Jamani tatizo gani hili ama nifanyeje kurejesha heshima yangu kama zamani?
Nisiwachoshe, nina mke na mtoto mmoja sasa,lakini tangu mke wngu amejifungua mpaka leo yapata mwaka mmoja umepita nimekuwa sina hamu nae kabisa kimapenzi .
Usiniambie kama simpendi nampenda sana mke wangu, ila sipendi kufanya nae mapenzi kabisa na kadri ya siku zinavokwenda tatizo linakuwa kubwa hata kama mechi ikifanyika huwa sirudii rtena kabisa.
Jamani tatizo gani hili ama nifanyeje kurejesha heshima yangu kama zamani?