Simuelewi huyu kaka- ushauri wako ni muhimu tafadhali

Simuelewi huyu kaka- ushauri wako ni muhimu tafadhali

Ushimen

Platinum Member
Joined
Oct 24, 2012
Posts
44,490
Reaction score
112,028
Habari za uzima wanajamii.

Leo nimekuja na hili mnisaidie ushauri maana wakati wote naamini humu ndani kuna wazoefu na wenye hekima busara na ushauri wa kumrudishia hadhi mtu aliepatwa na sintofahamu ya kimapenzi.Hii ni hali niliyohadithiwa na mdada akiniomba ushauri nami nimeamua,niilete kwenu kiukweli yuko katika wakati mgumu kukubaliana na ukweli.

Ni mdada mwenye umri upatao 30-33 amewahi kuwa na mahusiano yasiyo na furaha kwa kipindi kirefu,ni member wa Jamii Forums pia,akaamua,kutulia kwa takribani miaka minne bila mahusiano hadi hapo mapema mwaka huu alipoamua kujikabidhi mwili na roho nzima kwa mkaka wa kitanzania aishie nje ya nchi.

Penzi likakolea kweikweli na mdada akaona sasa amepata faraja,kiukweli mbeba boksi alimueleza mengi mdada juu ya past relationships zake hivyo mdada alijiaminisha kwa kaka kuwa sawa amepata pumziko la nafsi,baada ya muda mfupi kaka akarudi bongo likizo hivyo furaha ya dada ikaongezeka.

Lol laiti mioyo ingekuwa inafunguliwa dada asingeingia miguu yote, inauma hiii ikikukuta,uushhh, ujio wa kaka ukawafanya wawe karibu sana wakipanga na kupangua mambo kadhaa wa kadha,kumbuka kaka alikuwa muwazi sana kwa dada hadi ID zake Jamii Forums akampa password,hiyo haitoshi wadada wanaomfuata pm na kungineko pia dada alikuwa akionyeshwa dialogue zote.

Hapo kiukweli lazima umwamini kaka huyo. Kila program dada alishirikishwa, kizaazaa kikaja kaka akawa ana pigiwa sana simu muda mrefu na dada mwingine,ndipo kaka akamueleza ukweli dada mpenzi wake kuwa kuna mdada walikutana via jf ni mbongo pia anaishi ughaibuni lakini US anampenda ila yeye hana mpango nae cause ni mke wa mtu ingawa wapo kwenye mgogoro na mumewe na anataka kumwacha.

Dada akaridhishwa na utetezi penzi likaendelea, kadri siku zilivosonga mawasiliano na mdada wa US yakazidi,ingawa kwa kificho lakini penzi kikohozi dada wa bongo akawa anashtukia movie, kaka anazidi kujitetea kuwa hana issue na huyo mmarekani bali anataka tu kumtumia kiuchumi. Hapo sasa ndo music ukaanza, dada haelewi iweje uwe na mtu tena mdada udate nae na huna hisia nae kisa tu unataka umtumie.

Ikaenda hiyo issue kimya kimya za mwizi forty,bidada kutoka us akaona isiwe shida akatia timu Tanzania na akawa anahitaji close relationship na kaka, siku ikafika mdada wa bongo akagundua mpenzi wake ametoka na mmarekani cause hiyo siku mdada wa bongo alikuwa anasafiri mwanza from Dar es salaam na mkaka alipaswa kumsindikiza lakini cha ajabu hakutokea na simu haipokelewi,kesho yake kaka akajieleza kuwa mmarekani alimbana hivyo amsamehe cause yeye kama alivyosema anamahaba nae na anamtumia mmarekani kimaslahi.

Hiyo hali inamtesa sana dada huyu wa kibongo,hamwelewi kaka mbeba boks ambae likizo yake ikaisha yet bado yuko tight na mmarekani,dada kajitutumua aongee na mbeba boksi yaishe cause kiukweli anampenda sana ,kilichofuata kaka kamwambia kwakuwa hunielewi nakutengenezea future sasa narudi emirate likizo imeisha na wewe na mimi tuachane na yule mmarekani namwacha nitaanza upya, wakati anamuaga hivyo bado kaka begi lake liko kwa mmarekani na ndie anaemsindikiza airport, dada kachanganyikiwa,pressure ikashuka haamini kilichotokea.


Wanajamii ushauri wako ni muhimu, tafadhali
tumsaidie muhanga huyu wa mapenzi.
 
Daaaah we nidanganye danganye tu ukiniambia ukweli nitaumia....hata nikikukuta chumbani mtupu........

Naona uchungu kumalizia aaamke asahau maisha yaendeleee tu.
 
Hapo sioni kama kuna lingine zaidi ya kulimwaga hilo libeba boksi....

Kukubaliana na ukweli ndo issue na dillemma alonayo dada ni kwamba mbeba boksi anampenda ila mmarekani ndo kaleta kauzibe.
Amefikia hatua dada analazwa kwa low pressure. Kiukweli amechanganykiwa,na dada si kwamba ni dependent no,anakazi yake yakumpa mia mbili za kula.
 
Jamani wanaume mnaumiza sana katika swala la mapenzi, kwa nini lakini? badilikeni basi.
 
Eti anamtumia kimaslahi pyeee kiboro dinda tu huyo hakuna cha maslahi wala msalani hapo
 
Ajaribu kwingine tu. Na haya mambo ya kusema sijui nimetendwa sitaki tena unakaa miaka yote hiyo ni mabaya sana. Ukitendwa usivunjike moyo tafuta mwingine/pengine maisha yaendelee. Ona sasa kakaa miaka yote hiyo alafu wakati anaoamua sasa anakutana na yale yale. Inasikitisha sana.
 
Anywe dawa za kushusha presha atuliee
 
eti anamtumia kimaslahi pyeee kiboro dinda tu huyo hakuna cha maslahi wala msalani hapo

Ndivo alivoelezwa, na akimhoji sana kaka anampiga bit dada kuwa ndo its over, mara bidada wa us ndo anajipendekeza,mara niliwatongoza wote kwa wakati mmoja sasa niko dilemma ,ilimradi shiida tu na mbongo ndo anaugulia maumivu ya penzi.


eti anamtumia kimaslahi pyeee kiboro dinda tu huyo hakuna cha maslahi wala msalani hapo
 
Ajaribu kwingine tu. Na haya mambo ya kusema sijui nimetendwa sitaki tena unakaa miaka yote hiyo ni mabaya sana. Ukitendwa usivunjike moyo tafuta mwingine/pengine maisha yaendelee. Ona sasa kakaa miaka yote hiyo alafu wakati anaoamua sasa anakutana na yale yale. Inasikitisha sana.

Tatizo haamini km jamaa kamtema,anajaribu kumbembeleza na kumwomba msamaha as if yeye ndo mwenye makosa,na akitia neno inakuwa shitaka juu yake.

Haya mapenzi daahh
 
Mpe pole na mwambie ivi, kwani huyo mmarekani ana nini na yeye M Tanzania ananini? yeye mwanamamke na huyu pia mwanamke asikubali kua mtumwa wa penzi kwa lipi kubwa analopewa na huyo mbwana mpaka atulie? hizo pesa akisha chuna analeta kwenye meza wanakula wote au yeye anafanywa zuzu? mwambie atulie na awache nae huyo jamaa
hao ndio Magume gume,atulie mwenye kheir na yeye atakuja...
 
Mbona ipo so clear mbeba boksi mzushi...huyo dada atakuja kuumia tu bora achukue hamsini zake mapemaa!!
 
Mpe pole na mwambie ivi, kwani huyo mmarekani ana nini na yeye M Tanzania ananini? yeye mwanamamke na huyu pia mwanamke asikubali kua mtumwa wa penzi kwa lipi kubwa analopewa na huyo mbwana mpaka atulie? hizo pesa akisha chuna analeta kwenye meza wanakula wote au yeye anafanywa zuzu? mwambie atulie na awache nae huyo jamaa
hao ndio Magume gume,atulie mwenye kheir na yeye atakuja...


Nilichonote ni kwamba,si pesa wala mali za mmarekani zamsumbua mbeba boksi coz yuko well of tu na huyo dada wa kibongo ana mishe zake,ila kaka hajaona sababu ya msingi ya kumwambia dada penzi lilikuwa la mpito isitoshe hajamtendea ubaya wowote.
Na amegundua dada amezamisha miguu yotee
 
Mkuu umeeleze kama wewe ndio mhusika vile! Lakini mwisho wasiku hilo jambo liko wazi na huyo binti hapendwi kabisa inabidi ashike njia nyingine!
 
This is March, ukisema mwanzoni mwa mwaka huu unamaanisha January au February? Huenda wamekimbia kwa muda huu mchache kwahiyo awe makini na speed ya kujiweka kuna process!
 
uliposhika shikilia achia udondoke
 
Tatizo haamini km jamaa kamtema,anajaribu kumbembeleza na kumwomba msamaha as if yeye ndo mwenye makosa,na akitia neno inakuwa shitaka juu yake.

Haya mapenzi daahh

Alafu atakuja kukaa tena miaka mingi bila kupenda? Ye ajiengue tu, atafute mahali pengine, maisha yaendelee. Mapenzi yakishafikia hapo hayana tija tena hata ufanye nini.
 
Back
Top Bottom