Simuelewi huyu kaka- ushauri wako ni muhimu tafadhali

Simuelewi huyu kaka- ushauri wako ni muhimu tafadhali

Mkuu umeeleze kama wewe ndio mhusika vile! Lakini mwisho wasiku hilo jambo liko wazi na huyo binti hapendwi kabisa inabidi ashike njia nyingine!

Mkuu mimi ni wa kiume na hii story inamhusu dada mmoja rafiki yangu ameshindwa kuiandika na yumo humu jf,hali yake si nzuri hili jambo limemvunja moyo kabisa
 
Kukubaliana na ukweli ndo issue na dillemma alonayo dada ni kwamba mbeba boksi anampenda ila mmarekani ndo kaleta kauzibe.
Amefikia hatua dada analazwa kwa low pressure. Kiukweli amechanganykiwa,na dada si kwamba ni dependent no,anakazi yake yakumpa mia mbili za kula.
Inatakiwa ifike mahali badala ya kusikiliza moyo tu mtu atumie na AKILI pia.....angekuwa anampenda at least angekuwa anaiba. Ye anatamka waziwazi kabisa akwende zake akafie mbele huko
 
Tatizo haamini km jamaa kamtema,anajaribu kumbembeleza na kumwomba msamaha as if yeye ndo mwenye makosa,na akitia neno inakuwa shitaka juu yake.

Haya mapenzi daahh

Inawezekana jamaa ni player tu ndo maana anawavuruga wote na ni mwanaume asiyejitambua au inawezekana pia huyo binti wa bongo hakufikia expectations za jamaa waliponana yaani hajafikia matarajio so....SHIT HAPPENS IN LIFE!Haya mapenzi haya mtu akikuchoka kila zuri linakuwa baya !!
 
Unaweza kukuta kule kwa mmarekani anamsema huyu mbongo sio ishu na kwa mbongo anajifanya mmarekani sio ishu. Na kwasababu wanawake ha wapenda ni kila mmoja atajiona yuko juu huku yeye akiwala wote kwa mpigo.
 
Unaweza kukuta kule kwa mmarekani anamsema huyu mbongo sio ishu na kwa mbongo anajifanya mmarekani sio ishu. Na kwasababu wanawake ha wapenda ni kila mmoja atajiona yuko juu huku yeye akiwala wote kwa mpigo.

Hili nalo neno
 
Si amwache sasa hilo nalo ni la kuomba ushauri
 
Mkuu mimi ni wa kiume na hii story inamhusu dada mmoja rafiki yangu ameshindwa kuiandika na yumo humu jf,hali yake si nzuri hili jambo limemvunja moyo kabisa

Tatizo wanawake walio wengi huwa hawafikiri kuwa mahusiano yanaweza kuwa na mwisho. Huyu dada yako anatakiwa kujua kuwa hapendwi na huyo mbeba boksi amekuwa akimdanganya tuu! Asonge mbele huo sio mwisho wa maisha na si mwisho wa kuumizwa.
 
Huyo dada ni kipi ambacho hajakielewa?
Mm nilifikir angemshukur Mungu kwa kumuonesha mnafiki wake mapema?
Mwambie asipende kulazmisha mambo, aachane kabisa na huyo jamaa wala asimfikirie tena...

Akitaka kujifanya anapenda sana ipo siku yatamtokea makubwa zaidi..........
Mwambie kaz ya moyo ni kusukuma damu kupenda ni kiherehere tu
 
Mhhhh!!!ngoja nianze kuconnect dots yani kama namuona bidada alivyoishiwa nguvu.Pole yake sana....
 
Nampa pole sana mdogo wangu
Mimi naona kosa la lilianza pale alivyo ambiwa yupo na mmarekani kimaslahi; hapo ndio alitakiwa alete uzi ili tumpige stop huyo mmarekani, na kama haondoki tungemuacha huyo kijana wakati huo.

Naona dada yangu anawakati mgumu sana ila namwambia kutoka moyoni kuwa huyo kijana hakuwa mume, na kama wangeishi naye angemuumiza zaidi. Nivizuri mungu amemuonesha mapema.

Kwa kuwa mungu amembariki kuwa na kazi yake, naomba achape kazi kwa bidii zaidi na ajipe muda kidogo, afocus kwenye mambo ya maendeleo (kufungua ka biashara, kausafiri hata kama ni bajaji nk)
Pamoja na kuwa mume/mke hupatikana popote, nafikiri apendelee uhusiano na watu wa hapa nyumbani...hao wa nje wengi wao ni wazushi. Wanakuwa na mlolongo wa marafiki...na huwezi jua wewe ni wangapi kwenye list....
 
Aachana nae kwani hana mapenzi ya dhati nae. Na huyo mbeba maboksi kawakilisha wakaka wengi Sana ambao now days wanapenda maisha ya kulishwa.
Kwa upande wangu huwez niambia unanitengenezea future kutokana na hela za mwanamke mwenzangu. Hiyo ni impossible na ni uongo uliokomaa.

Bidada akaxe MOYO wakati wake kwa aliye sahihi kwake haujafika. Kama aliweza kukaa 4 yrs hilo lishimshinde. Ashukuru kuwa huyo mbeba mabox amejiondoa mwenyewe kwake. Atulie kabisa na aendelee na shughuli zake kwa jitihadi maradufu na Mungu atamtendea. Kila LA kheri.
 
Ifike mahala mtu lazma ukubaliane na hali iliyopo. Kwenye mapenz mtu akikutamkia anaachana na ww bora ukubaliane na kauli kwasababu hata ukijishusha vp ile thaman yako kwake inakuwa haipo tena..

Sasa huyo dada asipende kujiumiza kanakwamba walizaliwa pamoja na huyo mbeba box,
 
Back
Top Bottom