Simu yake imenikumbusha kosa langu

NENda kaonane nae, ukirudi uje na SEASON 2 maana 1 iliishia patam sana
 
Vitu vingine acheni kuvifananisha na dushe. Hivi kweli wakati ule f3 ulikuwa na dushe au kinjiti?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
hz bange sasa..!!!
mkuu ushakula sembe nini...!!!
 
Na pengine hujawahi kukutana tena na bikra nyingine. Hivi unajua kukunyima historia ya maisha alikufanyia ukatili? Fanya kukutana na Makonda akupe mbinu za kumu-arrest
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…