Simu ya Samsung A30 inauzwa kwa bei nafuu

Simu ya Samsung A30 inauzwa kwa bei nafuu

Hahahahahaha acha hvo kiongozi nitafutie mteja.. Siwez kaa na A30 ya 500k afu mfukoni vumbii..
Pole sana komaa ndio uanaume huo. Sasa wewe utatumia nini? Au utanunua ya bei nafuu. Katika vitu siwezi uza nikipigika ni simu.
 
Ewe dada wa jamiiforum jipatie smartphone hii janja ya hadhi ya flai ova...Ukitumia brand kubwa kama samsung wanaume watakuogopa na kukuheshimu..

Pia huwezi hongwa buku buku.
 
Simu smart kwa watu smart bado ipo.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom