simu ya mkononi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simu ya mkononi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Dec 15, 2010.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kuuliza je nisahihi wapenzi/mke,mme kuchunguza cm ya mwenzie? Na vpi kwa yule ambae simu yake ni kama kipimajoto muda wote anayo hataki iguswe. Nawakilisha
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ushamba sana hasa kama unachunguza mpaka mwenyewe anajua kuwa cm.yake inachunguzwa ila kama umeshikia nyendo ambazo siyo nzuri tumia akili zaidi utamkamata na siyo kumkera mwenzako au msiwe na mipaka kabisa na cm.zenu wote wekeni wote mezani.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tafuta thread za huko nyuma maana hii mada ilishazungumzwa sana
    Nahisi utapata majibu ya kutosha:A S-alert1:
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,619
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Wangu aje tu aichunguze yangu, iko safi muda wote.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    weken cm mezan
    cm apana pass word
    ikiita unaweza mwambia honey pokea sm mwambie naoga...................hahhha hahhaha km xmas haijawatokea pemben...wanaume wanawake wa siku iz simu tatu zikiingia basi moja itakuwa ya NYUMBA MBOVU....hatari!!!!
    ukijiamini unakuwa huru na cm yako pia itakuwa huruuuuuuuuuuuuu kinyume na hapo ni cm kuwa kipima joto
    asanten.nawasilisha.
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmh!kweli kumekucha bibie.......!!!!
     
  7. L

    Lady G JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kibweka, c mbaya kama imejirudia, ndo maana somo la histori lipo mpaka leo, otherwise wangelitoa maana ni mambo yalopita kaka/dada. Changia tuu c mbaya lol
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    unikome.....nyayuweeeeeeeeeeeee:target::target:!!!!!!!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo lolote lile as long as hakuna mabaya unayofanya kama yapo utakuwa mkali simu yako ikiguswa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red rose nakubaliana na wewe, hapo kwenye blue wengi simu zao zikiguswa ni timbwili la hali ya juu
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nafeli sana hili somo
    Labda ndo maana silipendi
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bwana asifiwe sana!!!!!!!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    amen amen
    lunch vp sasa?
    sjakumiss!!!!!!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Si sahihi kuchunguzana ila wapenzi wanatakiwa kuwa huru na simu zao.
    Wanaume cku hizi hadi bafuni wanaenda na simu. Lol!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    :focus:
     
  16. B

    Bongemzito Senior Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala hili ni makubaliano,baina ya watu wawili kwani hutakiwi kulazimisha kuchunguza simu ya mwenzio..

    kama ukimuona hataki uichunguze cmu yake basi ujue si lazima awe na wapenzi nje,inawezekana anatafuta pesa kwa njia ambayo hapendi kila mtu hatakiwi kufahamu hasa kwa ninyi wanawake ni bora msijekufahamu nini kinaendelea maana mkibanwa nyie ni lazima mtataja tu.....
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chunguza lakini uwe na kifua utakayoyakuta humo uyaache humo humo
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kuwa huru kwa kuepuka kuchunguza cm ya mwenzio. KUWA MUME NA MKE au WAPENZI haina maana kuwa MNASHEA KILA KITU. Vingine vitabaki kuwa siri ya kila mmoja...
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Eti eheeeee
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,803
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa,Mwanza alivizia mpaka akapata kusoma sms ktk simu ya mkewe,one sms ilikuwa inatoka kwa bwana wa mkewe ikimsifia mama watoto jinsi anavyojua kulawitiana.jamaa mwenye mke ata uo mchezo aujui,na ajawai ktk miaka 5 ya ndoa yao.ile ilimchanganya jamaa akaachana na mkewe,watoto ndo wanaoteseka.haya yote yasingelitokea kama baba asingesoma sms ktk simu ya wife
     
Loading...