Simu ya iPhone 5 iliyo lokiwa na apple ID naweza ku-iflash ?

Simu ya iPhone 5 iliyo lokiwa na apple ID naweza ku-iflash ?

Usipende kukariri unachokisikia na pia unaonekana unapenda ubishi na sipo tayari kwa hilo. Kama kweli ungekuwa unahitaji kuongeza uelewa wako kuna namna ya kuuliza sio kujifanya unajua zaidi

Nimeanza kutumia hizi simu za apple kuanzia toleo la kwanza kabisa la 2g hadi la sasa hivi lililotoka so najua mapungufu ya kila toleo ndio maana nina uhakika na ninachokiongea na huko nyuma nilikuwa ninafanya huduma ya kuzifungua hizi simu( pitia post zangu za nyuma kabisa kama utakuwa na muda)
 
Only if it is iOs 7 or later. 'Only if'

Ndio maana nikakwambia usinitajie matoleo ya nyuma kwa sababu yalikuwa hauwezi kuupgrade ios kwenda 7 au 8 ambazo ndio zina icloud
 
Kuna mtu aliibiwa kigamboni iPhone 5S tangu mwezi mwa nne mwaka huu,tangu mwezi wa 6 amekuwa akipigiwa na watu mbalimbali wakitaka kumuuzia simu yake kwa 250,000 naye alikuwa anakaa,mwishowe last week akawamata wakitaka muuzia simu yake,kwani alichukua askari kwenda kuununua
Kuna ushuhuda mwingine
 
phone lock password na icloud password ukiziconfigure vizuri kwenye chain ya handset yako ikiibiwa ni useless kaisa,yani inshort hiyo simu inakuwa na thamani ya jiwe kwa huyo mwizi.
 
phone lock password na icloud password ukiziconfigure vizuri kwenye chain ya handset yako ikiibiwa ni useless kaisa,yani inshort hiyo simu inakuwa na thamani ya jiwe kwa huyo mwizi.


Hivyo vyote niliviweka mkuu
 
Na kwa kutumia Find iPhone app unaweza kujua ilipo hata kama ipo nje ya nchi au sehemu nyengine yoyote nchini kama ni mbali na sehemu ulipo.

Asante, hadi sasa inaonesha iko offline
 
Kauze spare maana hutatumia, kama umeokota mrudishie mwenyewe maana ikiwa kwenye lost mode anaweza kutuma ujumbe wenye anwani zake
 
Kauze spare maana hutatumia, kama umeokota mrudishie mwenyewe maana ikiwa kwenye lost mode anaweza kutuma ujumbe wenye anwani zake

Ni Mimi nimeibiwa Mkuu, hadi Leo inasomeka offline. HUYO mwizi sijui kapata Faida gani?
 
Back
Top Bottom