Simu original

Mrs S

JF-Expert Member
Mar 18, 2017
286
225
Asante kwa mlioniamini na asante kwa ushirikiano wenu na simu zimeisha ila wale walio agiza muda sio mrefu mnapata mzigo wenu nawale tuliopishana kauli asanten kwa changamoto zenu pia wapendwa tunaambiwa usikate tamaa hata mara moja naendelea kupokea order zenu za simu iphone,lg,samsung,ipad karibuni cheki kwa namba hii 0677177140
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom