Simu nzuri inayomudu maeneo yoyote nchini hasa Mbeya

Simu nzuri inayomudu maeneo yoyote nchini hasa Mbeya

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Posts
5,417
Reaction score
8,047
Habari ya asubuhi wakuu,
Naomba wajuzi wa simu wanijuze simu nzuri inayoweza kumudu mikoani hasa mkoa wa mbeya, mtu anaetumia kuna mambo mengi ya Internet anatumia sana hasa youtube, ana uwezo wa kununua simu ya kuanzia laki 3 hadi 5,
Pia mnisaidie kujua mtandao gani wa simu mzuri kwa maeneo ya mbeya,
Wakuu naomba msaada wa haraka maana natakiwa nimtumie ijumaa.
 
Matangazo mengine bwana !!

Inamudu maeneo yote nchini ?

Hata yale yasiyo na network ?
 
Habari ya asubuhi wakuu,
Naomba wajuzi wa simu wanijuze simu nzuri inayoweza kumudu mikoani hasa mkoa wa mbeya, mtu anaetumia kuna mambo mengi ya Internet anatumia sana hasa youtube, ana uwezo wa kununua simu ya kuanzia laki 3 hadi 5,
Pia mnisaidie kujua mtandao gani wa simu mzuri kwa maeneo ya mbeya,
Wakuu naomba msaada wa haraka maana natakiwa nimtumie ijumaa.

Kuna simu za Dar es salaam na mikoani?
 
Kuna simu za Dar es salaam na mikoani?
Nna maana ya kua, simu ambavyo imetengenezwa kwa vifaa bora, mfano unaeza kuta mko mkoani mmoja anatumia simu ya aina flani inakua fasta kwenye net ya mwingine inakua slow wakati wanatumia mtandao wa aina moja
 
Nna maana ya kua, simu ambavyo imetengenezwa kwa vifaa bora, mfano unaeza kuta mko mkoani mmoja anatumia simu ya aina flani inakua fasta kwenye net ya mwingine inakua slow wakati wanatumia mtandao wa aina moja
unatakiwa na simu iwe na modem nzuri inayokubali bands nyingi kadri inavyowezekana na kukubali 2G, 3G na 4G. hii itakusaidia.

hapa utahitaji
-simu yenye 4G band 800 na 1800 pamoja na speed angalau 150mbps ikiwa zaidi ni bonus.
-speed ya 3G ya 42mbps na iwe ni quad band (yenye band 4, band 2100 ikiwemo)
-2G naona zote zipo sawa tu siku hizi.

pia ni vyema simu ikiwa ya plastic au hata kama ina alluminium basi iwe ni frame tu, simu za alluminium hazishiki sana mtandao kama za plastic. pia yapo material ya polycarbonate hayo ni mazuri zaidi.

specs nyengine za simu pia zinaweza kusababisha simu kuwa slow kama ram na cpu, sometime linakuwa si tatizo la internet bali browser inashindwa ku handle uzito wa website sababu specs za simu ni ndogo.

kwa budget yako hiyo Tafuta galaxy j7 ya mwaka 2016 itatick box nyingi hapo.

na huko mbeya unapokaa ni mjini au vijijini?
 
Kwa bei hiyo..
Tecno camon cx..
Samsung Galaxy j7(15/16)..
Galaxy Note 4(simu bora kuliko zote kuwahi kitengenezwa na samsung)..
 
Samsung galaxy j7 or note 4 kwa bei hyo itakufaa
 
Nunua brand nyingine ila sio Tecno Wereva...Brand nzuri ni Samsung
 
Habari ya asubuhi wakuu,
Naomba wajuzi wa simu wanijuze simu nzuri inayoweza kumudu mikoani hasa mkoa wa mbeya, mtu anaetumia kuna mambo mengi ya Internet anatumia sana hasa youtube, ana uwezo wa kununua simu ya kuanzia laki 3 hadi 5,
Pia mnisaidie kujua mtandao gani wa simu mzuri kwa maeneo ya mbeya,
Wakuu naomba msaada wa haraka maana natakiwa nimtumie ijumaa.
Chukua Xiaomi Redmi Note 4.
Inatunza Chaji pia inakamata net vizuri.
Tumewahi safiri nayo Dar-Arusha, Dar-Lushoto mwendo wa 3g mpaka maporini
 
Back
Top Bottom