Felixonfellix
JF-Expert Member
- Feb 16, 2010
- 1,672
- 184
Salamu wadau,
Jamani naomba kuuliza, kuna mtu yeyote anajua lolote kuhusu namba hizo?
Binafsi nimepigiwa mara kadhaa na sikupata ujasiri wa kuzipokea
Tafadhari tusaidiane.
Asante
Salamu wadau,
Jamani naomba kuuliza, kuna mtu yeyote anajua lolote kuhusu namba hizo?
Binafsi nimepigiwa mara kadhaa na sikupata ujasiri wa kuzipokea
Tafadhari tusaidiane.
Asante
hiyo ni code namba ya Abbottabad
We piga tu teke bakuli la dhahabu
Salamu wadau,
Jamani naomba kuuliza, kuna mtu yeyote anajua lolote kuhusu namba hizo?
Binafsi nimepigiwa mara kadhaa na sikupata ujasiri wa kuzipokea
Tafadhari tusaidiane.
Asante