Simu kali zenye mvuto za kichina usizozijua

Simu kali zenye mvuto za kichina usizozijua

Nimeipenda Hii zaidi kuliko zile Thread zile.. eeeh hizo hizo
 
kweli mkuu umejitahidi kwa uchambuzi ila nasikitika kwa vile bongo hazipatikani.mkuu hata huawei hazipo tanzania?

Mkuu kulikuwa kuna haja ya ku quote kweli?


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Nachukia sana unakuta mtu ana simu kali original kama samsung s4 kanunua kama milioni moja hivi,pembeni kuna mwingine ana kopi kanunua elfu 90,nini maana ya kula na wakala kama samsung,lg ,nokia n.k kama wanaruhusu bidhaa feki zenye majina yao kuuzwa?
 
mtoa mada naomba ukubaliane na mimi ubalishe kichwa cha habari yako nzuri kabisa,,,unaweza kusema,''simu kali zenye mvuto usiozijua'' ,Nasema hivo kwa maana tulio wengi tukisikia simu za kichina tunajua ni zile feki
 
Nitanunua EBAY ZTE Nubia Z5S mini IPO POA SANAAAA

Nimependa specification zake
 
android yenyewe ina diversification kubwa still watu bado wanaiongeza. Mimi siwezi kumrecomend mtu akanunue simu yenye chip ya ajabu ajabu sababu itamtesa mbele ya safari.

Hapo juu labda oppo na hao meizu wanadeserve kupewa shavu na kidogo zte hao waliobakia ni pointless.

kweli kabisa chief,ninachofikiri simu zote hizi ni cheap material tangu kioo,processor,camera nk. Lakini bei yake ukitajiwa ni majanga.kumbuka bei za matoleo ya tecno juu sana wakati hazina kiwango,bora zisije tanzania wacha watu wafe na tecno tu tehetehe
 
Nimejaribu kutembea maduka mengi ya Tz hasa Dar, Arusha na Moshi simu hizo hakuna. Hii nadhani inatokana na watu wengi kutokuzifahamu na hivyo wenye maduka kutokuziagiza. Ndio maana ukitembea maduka mengi Tz utakuta brand zilezile kila unakokwenda. Nadhani tubadilike

morogoro zipo kwa muhindi mmja anaitwa adill opposite na duka la samsung mkoa
 
android yenyewe ina diversification kubwa still watu bado wanaiongeza. mimi siwezi kumrecomend mtu akanunue simu yenye chip ya ajabu ajabu sababu itamtesa mbele ya safari.

hapo juu labda oppo na hao meizu wanadeserve kupewa shavu na kidogo zte hao waliobakia ni pointless.
chief-mkwawa hizi Network frequency kwa Mitandao yetu inafanya kazi
Hasa hiyo HSDPA
 

Attachments

  • 1397316022400.jpg
    1397316022400.jpg
    36.1 KB · Views: 262
Last edited by a moderator:
Mi nauza OPPO hii hapa. Bei-850000 Tshs.
 

Attachments

  • 1397317047419.jpg
    1397317047419.jpg
    25.9 KB · Views: 245
Nimejaribu kutembea maduka mengi ya Tz hasa Dar, Arusha na Moshi simu hizo hakuna. Hii nadhani inatokana na watu wengi kutokuzifahamu na hivyo wenye maduka kutokuziagiza. Ndio maana ukitembea maduka mengi Tz utakuta brand zilezile kila unakokwenda. Nadhani tubadilike

Mkuu usichojua kuhusu hizi simu ni kwamba usizifananishe na Tecno na samsung clone zinazotengenezwa "vichochoroni"
Hizi ni simu za hali yajuu na zenye ubora na bei ghali kama akina galaxy
Kibiashara kuleta kitu cha bei kisichokuwa maarufu kwa walaji ni risk
 
sawa sawa Mnafiki wa TECNO !

Asante naona Akili ndo zimeishia hapo

Hujui Hata unachoongea na Ma TECNO yako
Huwezi hata ukakaa chini na Kufikiria kwanza unacomment ndo baadae unaanza kusoma Topic

Hujui hata Samsung.. Iphone zinafanyiwa Assembly china. Na Kwenye Cover nyuma zinaandikwa Made in China By Samsung au.Made somewhere by Samsung.

Hizi simu zimetengenezwa China Ndiyo na Makampuni Yenye heshima. MFANO ZTE/HUAWEI.
Si Tecno anaiga kila kitu kutoka Samsung. Halafu hayupo hata kwenye List za website kubwa kama GSMarena ila angalia ZTE phone zipo

ANGALIA BEI ZA HIZO SIMU KWANZA USIROPOKE. Hakuna simu ya chini ya Laki nne hapo. Mlidhani watu wa tecno mleta Mada amekuja kuwakomboa na Vi simu vyenu vya laki na Nusu. Hii si level yako bado hata zikiwepo Mjini utabaki na Tecno yako milele
 
Asante naona Akili ndo zimeishia hapo

Hujui Hata unachoongea na Ma TECNO yako
Huwezi hata ukakaa chini na Kufikiria kwanza unacomment ndo baadae unaanza kusoma Topic

Hujui hata Samsung.. Iphone zinafanyiwa Assembly china. Na Kwenye Cover nyuma zinaandikwa Made in China By Samsung au.Made somewhere by Samsung.

Hizi simu zimetengenezwa China Ndiyo na Makampuni Yenye heshima. MFANO ZTE/HUAWEI.
Si Tecno anaiga kila kitu kutoka Samsung. Halafu hayupo hata kwenye List za website kubwa kama GSMarena ila angalia ZTE phone zipo

ANGALIA BEI ZA HIZO SIMU KWANZA USIROPOKE. Hakuna simu ya chini ya Laki nne hapo. Mlidhani watu wa tecno mleta Mada amekuja kuwakomboa na Vi simu vyenu vya laki na Nusu. Hii si level yako bado hata zikiwepo Mjini utabaki na Tecno yako milele


Kaka ila huwezi kuupinga ukweli kwamba wewe ni mnafiki mkubwa sana ! Wa TECNO

nimeona comments zako hapo nyuma na ndiyo maana leo sijakurupuka tu kukutaja wewe mana huwa nakuona una iga iga tu nakujifanya nawe ukiwapinga TECNo!

Alafu unapotoa hoja hauwi na facts za kueleweka! Huwa unaenda out kabisa!

Nimekuona jana! Kwenye comment fulani ! Hivi eti kuonesha kama wewe ni nguli wajukwaa hili ! Ukamwambia yule jamaa eti una sticky pale juu! Hoja ambayo ilikuwa op kabisa! (tuache hayo)

unadaoi TECNO ame copy kwa samsung!
Mbona samsung nae kam copy apple !

Afu wewe unadai TECNO ana copy kila kitu kutoka samsung! (nipe sababu)

afu mi niliongea tu kawaida kama utani tu lakini wewe una act like a ----in-- baby!
Acha dharau na mimi situmii TECNo kwa taarifa yako !
Na nilianza kuwatetea TECNO users kitambo sana! Ila nakushangaaga wewe usiye na facts zozote unavyokurupuka hapa!
 
Back
Top Bottom