Simu inaandika no network registered

Simu inaandika no network registered

IMEI imecorrupt hiyo, piga *#06# uone kama inafanana na IMEI halisi nyuma ya simu baada ya kutoa betri.

Samsung huwa inakubwa saana na hili janga la IMEI kucheza, hapo ni kujiandaa kununua certficate nyingine ya IMEI.

Kuna mtu humu anaitwa Halfan anafanya kwa bei poa sana, namba yake hapa sina labda baada naweza nikakupa ila Kkoo, Posta watakupiga pesa nyingi, pesa nyingi namaanisha kuanzia 70,000 na kuendelea.
Bei Certificate inadepend na cm. Alfu kunawengine mnaweza uziwa hata kwa 10000 watu kama 10 na haifiki mwez tcra wanazfungia.
 
Bei Certificate inadepend na cm. Alfu kunawengine mnaweza uziwa hata kwa 10000 watu kama 10 na haifiki mwez tcra wanazfungia.
Mimi huyo jamaa alinifanyia nadhani kwa 45 au 50 hivi ila sidhani kama 50,000 inafika na nilikaa nayo saaana tu.
 
habari zenu

nimepata changamoto hiyo kwa samsung J5 prime

mwenye solution yoyote
 

Attachments

  • Screenshot_20200810-093246_Phone.jpg
    Screenshot_20200810-093246_Phone.jpg
    21.6 KB · Views: 16
Back
Top Bottom