Simu Huawei sonic ina hitajika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu Huawei sonic ina hitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gele vaheke, Jun 13, 2012.

  1. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye nayo ani pm
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Nenda maduka ya Tigo hata pale Mlimani city zipo
     
  3. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lengo nipate used au mpya kwa bei ya kawaida ninayo 150000 tu
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ukikosa ntafute nkupe ile ya jana ni mpya kabsa
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo tafuta ni huawei ideos 8650 kido afadhali kwa chaji
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    da kwa hiyo hela inabidi usubiri kidogo miezi ipite kwani hilo toleo ndio limeingia sokoni na kwa hiyo hela uliyonayo,kwa sasa mtu apunguze 45,000 sio rahisi,jipigepige uongeze hiyo 45000 ukanunue mpya
     
  7. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauli
     
Loading...