Simu Hizi Zinawakumbusha Wapi?

Simu Hizi Zinawakumbusha Wapi?

Bingwaman

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Posts
548
Reaction score
288
Kweli teknolojia imetutoa mbali. Zamani watu tulikuwa tunatamba mitaani na simu hizi.

Nokia 909 aka Mshindi au Mche wa Sabuni
334389906_ad10ecb80c_z.jpg



Siemens C25 aka Twanga Pepeta
2248255.jpg



Siemens C35
sic35_00.jpg
 
hiyo siemenes c35 ndo ilikua simu ya mwalimu mmoja hivi kule kijijini kwetu, so kila anaetaka kupiga kwa mtu wake huko town unaenda na vocha kipindi hicho vocha za voda zilikua zinaprintiwa kwenye vikaratas kama vile unavyotoa hela ATM, du nimekumbuka 2003 kijijiniiii
 
mambo ya analojia
Tritel (0812-xxx...),adesemi (0821-xxx..),mobitel (0811-xxx..), unakumbuka weye!
 
Twangapepeta ninavyoipenda ntakunywa sumu juu yako x2
mikono juu mikono juu!
ilikuwa jamaa akksema mikono juu zinaonekana hizo SIEMENS C 25, ndo ilikuwa muda wa kuonesha kama na wewe una simu!
 
C25 nakumbuka niliinunua kwa jamaa Tsh. 65,000 mwaka 2002. Ni roho ngumu hiyo simu si kidogo. Nimekumbuka mbali!
 
Zinanikumbusha Shule enzi hizo yani balaa,shule nzima zilikuwa cm tatu tu,Siemens C25 mbili na Siemens M35 moja.
 
nakumbuka iyo siemens alikuaga nayo mwalimu mmoja tu kijij kizima,, alikua anainin'giniza kwenye mkanda kiunon,, bac watu tunamwona ndo jembe,
 
Back
Top Bottom