Simu hii inakupa hadhi sawa na Samsung Galaxy S25 Ultra

Simu hii inakupa hadhi sawa na Samsung Galaxy S25 Ultra

Am For Real

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2023
Posts
337
Reaction score
817
Habarini wadau wa tech jamii Forums napenda kuwatakia maisha mema.

Kuna hii simu inaitwa So what S25 Ultra nimejaribu kuiangalia na imenipendeza Sana maana Ina muonekano sawa na Samsung S25 Ultra kuanzia Camera mpaka display.

Baadhi ya specs zake ni hizi:
1 Inakuja na So what S pen kama ya Samsung Galaxy S pen

2 STORAGE: 128 GB Rom na 6GB RAM

3 Finger print On display

4 Fast Charging

Kwa ufupi ukitoa hii simu mbele za watu lazima status ipande.

1744205036704.jpg
1744205013462.jpg
1744205003175.jpg
 
Habarini wadau wa tech jamii Forums napenda kuwatakia maisha mema.

Kuna hii simu inaitwa So what S25 Ultra nimejaribu kuiangalia na imenipendeza Sana maana Ina muonekano sawa na Samsung S25 Ultra kuanzia Camera mpaka display.

Baadhi ya specs zake ni hizi:
1 Inakuja na So what S pen kama ya Samsung Galaxy S pen

2 STORAGE: 128 GB Rom na 6GB RAM

3 Finger print On display

4 Fast Charging

Kwa ufupi ukitoa hii simu mbele za watu lazima status ipande.

View attachment 3297923View attachment 3297924View attachment 3297925
SOWAHAT 😳
 
Back
Top Bottom