Simbachawene apiga simu customer care aambulia matusi acharuka

Simbachawene apiga simu customer care aambulia matusi acharuka

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,312
Hili tatizo la hiki kitengo cha dharula kimekuwa kero kwa muda mrefu, ukipiga simu hawapokei na wakipokea watasema wanakuja lakini wapi ukiwafuata ofisini unawakuta wamekunja ndita utafikiri umeingia kambi ya ffu jibu utakalopata utatoka bila hamu.

Leo waziri kajionea mwenyewe, nguzo zimelala hadi zianguke zenyewe itv wazipige picha na sam mahela akusanye wapita njia ndo waje, sasa simbachawene kawanyemela kawakuta wabeba ngazi wako baa na totoz sasa kaamuru wote watimuliwe, jamani kumbe wenye maamuzi magumu wako wengi nchi hii, hongera sana.

Yule dalali wa luku nae kastukiwa kumbe alikuwa anaongeza cha juu, yaani sipati picha luku zote nchi alikuwa anakula cha juu, jamaa ana laptop tu lakini anapiga hela kwa kwenda mbele, hata sielewi kwanini kila mkoa usiwe na wakala wake na uwakala huu ufanyike kwa tenda? mchoro huu sijui nani alimlengesha naona kapiga hela muda mrefu sana, Simbachawene kama kawaida ya Simba mawindoni kamnyemelea kamchomoa kiulaini mbinu zilezile anazotumia kuwinda swala, safi sana.

Unajua muda mwingine unapaswa kuwa na akili kama ya "mpiga debe wa stendi" maamuzi ni papo kwa papo.
 
show off tu hana lolote inamaana alikuwa hajui au ndio uchaguzi
 
Hili tatizo la hiki kitengo cha dharula kimekuwa kero kwa muda mrefu, ukipiga simu hawapokei na wakipokea watasema wanakuja lakini wapi ukiwafuata ofisini unawakuta wamekunja ndita utafikiri umeingia kambi ya ffu jibu utakalopata utatoka bila hamu.

Leo waziri kajionea mwenyewe, nguzo zimelala hadi zianguke zenyewe itv wazipige picha na sam mahela akusanye wapita njia ndo waje, sasa simbachawene kawanyemela kawakuta wabeba ngazi wako baa na totoz sasa kaamuru wote watimuliwe, jamani kumbe wenye maamuzi magumu wako wengi nchi hii, hongera sana.

Yule dalali wa luku nae kastukiwa kumbe alikuwa anaongeza cha juu, yaani sipati picha luku zote nchi alikuwa anakula cha juu, jamaa ana laptop tu lakini anapiga hela kwa kwenda mbele, hata sielewi kwanini kila mkoa usiwe na wakala wake na uwakala huu ufanyike kwa tenda? mchoro huu sijui nani alimlengesha naona kapiga hela muda mrefu sana, Simbachawene kama kawaida ya Simba mawindoni kamnyemelea kamchomoa kiulaini mbinu zilezile anazotumia kuwinda swala, safi sana.

Unajua muda mwingine unapaswa kuwa na akili kama ya "mpiga debe wa stendi" maamuzi ni papo kwa papo.

= dharura
 
Hahahahahah hii ndo Tz bhana.!!

Mtu anazuia dili la watu na kutengeneza lake kisha anavamia mitandao ya kijamii kujisifu..!! Astaghafulaahhhh...!!!

BACK TANGANYIKA
 
Hahahahahah hii ndo Tz bhana.!!

Mtu anazuia dili la watu na kutengeneza lake kisha anavamia mitandao ya kijamii kujisifu..!! Astaghafulaahhhh...!!!

BACK TANGANYIKA

Hii kero kadili nayo muda mwafaka, jamani mwenye namba yake ya simu atuwekee hapa, jamaa wakituzingua tunapanda hewana kwa Simbachawene.
 
Customer care ya mwanza wapo vizuri sana!
 
Hahahahahah hii ndo Tz bhana.!!

Mtu anazuia dili la watu na kutengeneza lake kisha anavamia mitandao ya kijamii kujisifu..!! Astaghafulaahhhh...!!!

BACK TANGANYIKA
Hakuna lolote hapa huku ni kujitafutia rushwa kwa nguvu! Hivi hii tanesco ni shamba la bibi? Kila waziri anataka kufaidi kutokea hapo! Au kwa vile hela zinatokana na wanyonge???
 
Kwani nini waziri aingilie utendaji direct wa tanesco?? Haingii akilini! Tutaendelea kupiga kelele hadi waliolala waamke
 
Tanesco ni majanga. Tegeta ndio balaa kabisa, kazi ya ziada inatakiwa ili wajue wajibu wao. Ukiwa na tatizo la umeme lazima utoe rushwa la sivyo hakuna mtu atakuja. Kila ukipiga simu unaambiwa wako njiani, hadi siku 2 mtu yuko njiani hafiki.
Siku wakija wakakurebishia, fundi na dereva wote wanataka pesa, yaani ni shida.
Mikocheni wako vizuri sana, sina cha kulaumu.
 
...

Yule dalali wa luku nae kastukiwa kumbe alikuwa anaongeza cha juu, yaani sipati picha luku zote nchi alikuwa anakula cha juu, jamaa ana laptop tu lakini anapiga hela kwa kwenda mbele, hata sielewi kwanini kila mkoa usiwe na wakala wake na uwakala huu ufanyike kwa tenda? mchoro huu sijui nani alimlengesha naona kapiga hela muda mrefu sana, Simbachawene kama kawaida ya Simba mawindoni kamnyemelea kamchomoa kiulaini mbinu zilezile anazotumia kuwinda swala, safi sana.

Unajua muda mwingine unapaswa kuwa na akili kama ya "mpiga debe wa stendi" maamuzi ni papo kwa papo.


Kwani Muhongo na uprofesa wake hakuyaona hayo hadi yaje kuibuliwa na "fundi baiskeli". Mkiambiwa system imeoza mnakuja hapa na vihoja visivyo na mashiko.
 
Kwani nini waziri aingilie utendaji direct wa tanesco?? Haingii akilini! Tutaendelea kupiga kelele hadi waliolala waamke

Tanesco iko chini ya wizara ya nishati, mbona wakati anateua wajumbe wa bodi ya tanesco hukuuliza?
 
TANESCO ni marehemu. Wezi, unalipia umeme una kaa mwaka mzima hujapata huduma na hela wameshachukua. Sioni anachoga ya huyo waziri zaidi ya maigizo. Hii nchi bwana!! Kwani leo ndiyo anajua malori ya kpuni ni ua kupeleka mafundi ba? Kipindi cha uchaguzi tutaona na kusikia mazingaombwe mengi toka Ccm.
 
Hili tatizo la hiki kitengo cha dharula kimekuwa kero kwa muda mrefu, ukipiga simu hawapokei na wakipokea watasema wanakuja lakini wapi ukiwafuata ofisini unawakuta wamekunja ndita utafikiri umeingia kambi ya ffu jibu utakalopata utatoka bila hamu.

Leo waziri kajionea mwenyewe, nguzo zimelala hadi zianguke zenyewe itv wazipige picha na sam mahela akusanye wapita njia ndo waje, sasa simbachawene kawanyemela kawakuta wabeba ngazi wako baa na totoz sasa kaamuru wote watimuliwe, jamani kumbe wenye maamuzi magumu wako wengi nchi hii, hongera sana.

Yule dalali wa luku nae kastukiwa kumbe alikuwa anaongeza cha juu, yaani sipati picha luku zote nchi alikuwa anakula cha juu, jamaa ana laptop tu lakini anapiga hela kwa kwenda mbele, hata sielewi kwanini kila mkoa usiwe na wakala wake na uwakala huu ufanyike kwa tenda? mchoro huu sijui nani alimlengesha naona kapiga hela muda mrefu sana, Simbachawene kama kawaida ya Simba mawindoni kamnyemelea kamchomoa kiulaini mbinu zilezile anazotumia kuwinda swala, safi sana.

Unajua muda mwingine unapaswa kuwa na akili kama ya "mpiga debe wa stendi" maamuzi ni papo kwa papo.

We jiulize kwa nn tz inaitwa bongo?
 
Hii kero kadili nayo muda mwafaka, jamani mwenye namba yake ya simu atuwekee hapa, jamaa wakituzingua tunapanda hewana kwa Simbachawene.

Hata ukipanda hewani haisaidii kwani atawaka lkn baadae anapelekewa bahasha ya khaki na mambo yote yanaishia hapo.
 
Kwani nini waziri aingilie utendaji direct wa tanesco?? Haingii akilini! Tutaendelea kupiga kelele hadi waliolala waamke

Mkuu kipindi hiki cha uchaguzi tutayaona mengi,si unakumbuka yule msaidizi wake yule mhaya mwijage alijifanya mpaka kubeba nguzo?
 
GEORGE SIMBAKALIA ni bora kuliko yule professor wa kujisifu kijingajinga
 
Hakuna lolote hapa huku ni kujitafutia rushwa kwa nguvu! Hivi hii tanesco ni shamba la bibi? Kila waziri anataka kufaidi kutokea hapo! Au kwa vile hela zinatokana na wanyonge???

Hilo ulilo uliza ndio jibu
 
Back
Top Bottom