Simba yatangaza iliyowatema

Simba yatangaza iliyowatema

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,687
Simba SC imetangaza kuachana na nyota wake Haruna Shamte, Henry Joseph, Ramadhan Chombo na Uhuru Seleman waliomaliza mikataba yao!

===

Tetesi

YANGA KUMFILISI OKWI: Mbali na taarifa kuwa Yanga imemalizana na Emmanuel Okwi, habari za uhakika ni kwamba muafaka haujafikiwa na huenda akafilisiwa!

MAXIMO AMPIGA BAO PLUIJM YANGA: Ni baada ya uongozi wa Yanga kusema kuwa hauwezi kufanya usajili bila ruhusa ya Maximo mbali na Pluijm kuacha ripoti ya usajili.
 
Uhuru Sellemani hapana, bado ni lulu Simba, hizi habari si za kweli Mwenyekiti ameshasema kwamba usajili umesimama kwa sasa
 
Magalasa hayoooooooooooo

ya kale dhahabu, unakumbuka magalasa mangapi tuliacha ukabeba, tangu akina Nurdin Bakar, Juma Kaseja, Chuji na wengineo, hiyo ni sawa na ganda la mua la jana utaliona kivuno tu
 
ya kale dhahabu, unakumbuka magalasa mangapi tuliacha ukabeba, tangu akina Nurdin Bakar, Juma Kaseja, Chuji na wengineo, hiyo ni sawa na ganda la mua la jana utaliona kivuno tu

Hivi Nurdin na Chuji walioachwa Simba ndio wakachukuliwa na Yanga?
 
Kocha ndiye aliyependekeza waachwe?,au friends of majungu?..

kwa orodha ya majina nina wasiwasi huenda ni kocha kama ni kweli, Friends walijiweka kando mwishoni, nakumbuka Uhuru baada ya ku assist mehi na Yanga alipunga mkono wa kwaheri
 
Kocha ndiye aliyependekeza waachwe?,au friends of majungu?..

.. FRIENDS OF SIMBA WATENGA MIL 350: Ni kwa ajili ya usajili wa msimu ujao, waongea na wachezaji wanaohitajika Simba, lengo ni kuchukua ubingwa na kuwamaliza Yanga
 
MRITHI WA OKWI: Mwenyekiti wa Yanga SC, Yusuf Manji ameapa kutumia kiasi chochote cha fedha kumleta mbadala wa Emmanuel Okwi endapo watavunja mkataba naye!
 
WAFUASI WA WAMBURA: Wanachama 250 wa Simba SC wanaosadikika kuwa wafuasi wa Wambura wametinga mahakamani na kufungua kesi 3 kuhusu mvutano wa uchaguzi Simba!
 
Simba SC imetangaza kuachana na nyota wake Haruna Shamte, Henry Joseph, Ramadhan Chombo na Uhuru Seleman waliomaliza mikataba yao!

===
Tetesi;
... YANGA KUMFILISI OKWI: Mbali na taarifa kuwa Yanga imemalizana na Emmanuel Okwi, habari za uhakika ni kwamba muafaka haujafikiwa na huenda akafilisiwa!

" MAXIMO AMPIGA BAO PLUIJM YANGA: Ni baada ya uongozi wa Yanga kusema kuwa hauwezi kufanya usajili bila ruhusa ya Maximo mbali na Pluijm kuacha ripoti ya usajili! "

.... JORAM ATUA SIMBA: Mchezaji chipukizi wa Timu ya Taifa ya Tanzania 'Taifa Stars', Joram Nason Mgeveke amejiunga na klabu ya Simba kwa mkataba wa miaka mitatu.
 
SIMBA YAFUATA WASHAMBULIAJI: Friends of Simba wamepania kuleta mabadiliko ndani ya klabu hiyo baada ya kutimkia Brazil na Argentina kutafuta washambuliaji.
 
Uhuru Sellemani hapana, bado ni lulu Simba, hizi habari si za kweli Mwenyekiti ameshasema kwamba usajili umesimama kwa sasa

Kwel mkuu uhuru hapana jamaa kwanza karejea ktk fomu sana yan namfananisha sana na enzi ya Nan enzi MU.ana speed control na feeder mzur sana
 
Back
Top Bottom