Hiyo ni kawaida kwa wanyama sio kwamba wanafanya hata zizini kondoo au mbuzi huwa wanadandiana na anaingiza kabisa mk 🙂duni kama mmoja akitulia au asipokuwa mkali![]()
Kama ulikua unatolea wanyama kama mfano kubeza baadhi badili sasa anza kutumia mifano ya mimea!!
Utakuta "wanawashinda hata wanyama hawafanyi hivi.....bas saa izi itabid tuwe tunasema inawashinda miti ....."
Huko nchini kenya simba wawili wamenasa wakilana uroda kinyuma cha maumbile...(wakifanya mapenzi kimahaba ya kishoga!!).... Taarifa hiyo imezuka baada ya mwandishi wa nje kuchukua picha za tendo hilo lililodumu dakika kadhaa ikiwa na zaid ya tendo la kawaida heterosexual ambalo huwa n chini ya dakika.......
Source: bbc swahili
Simba ''wapenzi wa jinsia moja'' wapigwa picha Kenya
Bro sikuiona usikasirike!!...[emoji3] [emoji3] [emoji2]Hii kitu mbona ilishaletwa kitambo, sababu ya kuanzishia uzi tena ni nini?
Wewe bana sasa uko unakotaka kufika [emoji2] [emoji3] [emoji3] [emoji3] asa abari c inatosha mkuuKatika kesi nadra hata simba dume huweza kukosa zile nywele za shingoni (mane). Kama hilo linawezeka inawezekana pia simba jike akaota mane hii habari ni kama imetumia hizo nywele kama uthibitisho wa jinsia.
Weka video tuona na nyuma kabisa
Wabongo banaWameedit hizo pi
[emoji3] [emoji2] [emoji2] tutumie mifano ya mimea!! Maana wanyama nao wamekua wasengeAiseeee binadamu alivyompuuzi ,, atatumia iyo kitu kuhalalisha upuuzi wake !!!.
Hakika siku zamwisho.
Unaongea na mm au unaongea na simu!!.... ??We ni shoga?
Unaongea na mm au unaongea na simu!!.... ??We ni shoga?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] haki yamama ..bora tutumie mimea km mifano..[emoji3] [emoji2] [emoji2] tutumie mifano ya mimea!! Maana wanyama nao wamekua wasenge
[emoji3] [emoji1] [emoji2] mkuu acha mawazo mgando dissemination ya habar iko unevenhabari ina miezi wewe ndo unaipata leo? au ndo kuipa kiki tabia yako?
[emoji1] [emoji1] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji1] [emoji2] nilipoteza smartphoneMkuu wewe ulikuwa jela nn! Mbona hii habari ni used kwa sasa!
K majaliwa !! Mbona jina lako linaleta kaz kubwa ya kufikir...k...Kazi kweli
Kwann unachefuka mkuu!!... ? Mi nafikir utatapika cku ukikutana nayo liveAaaarr!!! Umeileta ya nini huku?? ilinichefua kweli nilipoiona bbc
Sawa mtu wa mwakaleli mbeya mbalizUtundu wangu wooooooote lakini mambo ya kudikinyua mavi hapana kwakweli looooh! ptuuuuuuu!
Sikuiona !! Nitakua niko outdated kidogo mkuuHii kitu mbona ilishaletwa kitambo, sababu ya kuanzishia uzi tena ni nini?