Simba ''wapenzi wa jinsia moja'' wapigwa picha

Simba ''wapenzi wa jinsia moja'' wapigwa picha

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Posts
20,450
Reaction score
32,291
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara KenyaHaki miliki ya pichaTWITTER/GOLDSTEIN
Image caption
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara Kenya
Picha moja ya simba wawili wa kiume walioonekana katika mbuga moja ya wanyama nchini Kenya wakifanya tendo la ngono imezuia hisia kali nchini humo.
Tayari afisa wa bodi simamizi ya udhibiti wa filamu Kenya anasema kuwa wanyama hao huenda wamejifunza tabia hiyo kutoka kwa binadamu.
''Wanyama hawa wanahitaji kupitia ushauri nasaha kwa sababu huenda wamejifunza tabia hii kwa wapenzi wa jinsia moja wanaozuru mbuga hizo na kufanya tabia mbaya''', aliseama Ezekiel Mutua , ambaye ni afisa mkuu mtendaji wa bodi ya kukagua viwango vya filamu nchini Kenya KFCB.
Matamshi ya Mutua yanajri baada ya picha zilizopigwa na mpiga picha wa Uingereza Paul Goldstein kuonyesha simba wawili wa kiume wakielekea katika kichaka katika mbuga ya Masai Mara iliopo kusini magharibi mwa Kenya .
 
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara KenyaHaki miliki ya pichaTWITTER/GOLDSTEIN
Image caption
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara Kenya
Picha moja ya simba wawili wa kiume walioonekana katika mbuga moja ya wanyama nchini Kenya wakifanya tendo la ngono imezuia hisia kali nchini humo.
Tayari afisa wa bodi simamizi ya udhibiti wa filamu Kenya anasema kuwa wanyama hao huenda wamejifunza tabia hiyo kutoka kwa binadamu.
''Wanyama hawa wanahitaji kupitia ushauri nasaha kwa sababu huenda wamejifunza tabia hii kwa wapenzi wa jinsia moja wanaozuru mbuga hizo na kufanya tabia mbaya''', aliseama Ezekiel Mutua , ambaye ni afisa mkuu mtendaji wa bodi ya kukagua viwango vya filamu nchini Kenya KFCB.
Matamshi ya Mutua yanajri baada ya picha zilizopigwa na mpiga picha wa Uingereza Paul Goldstein kuonyesha simba wawili wa kiume wakielekea katika kichaka katika mbuga ya Masai Mara iliopo kusini magharibi mwa Kenya .
Mashoga hao wanaoeneza huu uongo.Wabaki na use.... wao huko,wasituletee huku
 
_98611872_gaylions.png
 
Kwa hiyo Simba wamejifunza kwa mashoga?
Duu huyo mlinzi itabidi apewe tuzi ya uvumbuzi kama linawezekana hilo
 
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara KenyaHaki miliki ya pichaTWITTER/GOLDSTEIN
Image caption
Simba wapenzi wa jinsia moja wapigwa picha katika mbunga ya wanyama pori ya Masai Mara Kenya
Picha moja ya simba wawili wa kiume walioonekana katika mbuga moja ya wanyama nchini Kenya wakifanya tendo la ngono imezuia hisia kali nchini humo.
Tayari afisa wa bodi simamizi ya udhibiti wa filamu Kenya anasema kuwa wanyama hao huenda wamejifunza tabia hiyo kutoka kwa binadamu.
''Wanyama hawa wanahitaji kupitia ushauri nasaha kwa sababu huenda wamejifunza tabia hii kwa wapenzi wa jinsia moja wanaozuru mbuga hizo na kufanya tabia mbaya''', aliseama Ezekiel Mutua , ambaye ni afisa mkuu mtendaji wa bodi ya kukagua viwango vya filamu nchini Kenya KFCB.
Matamshi ya Mutua yanajri baada ya picha zilizopigwa na mpiga picha wa Uingereza Paul Goldstein kuonyesha simba wawili wa kiume wakielekea katika kichaka katika mbuga ya Masai Mara iliopo kusini magharibi mwa Kenya .
Mrungi vs chang'aa vs gomba.lazima uongee regge
 
Uongo Huu Kama Kweli Waweke Video Yao Tuhakikishe
 
e4917cba051b011df0936df4c8ffc3c9.jpg



Kama ulikua unatolea wanyama kama mfano kubeza baadhi badili sasa anza kutumia mifano ya mimea!!
Utakuta "wanawashinda hata wanyama hawafanyi hivi.....bas saa izi itabid tuwe tunasema inawashinda miti ....."

Huko nchini kenya simba wawili wamenasa wakilana uroda kinyuma cha maumbile...(wakifanya mapenzi kimahaba ya kishoga!!).... Taarifa hiyo imezuka baada ya mwandishi wa nje kuchukua picha za tendo hilo lililodumu dakika kadhaa ikiwa na zaid ya tendo la kawaida heterosexual ambalo huwa n chini ya dakika.......

Source: bbc swahili
Simba ''wapenzi wa jinsia moja'' wapigwa picha Kenya
 
Back
Top Bottom