Simba sc vs City stars ya nairobi live update | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sc vs City stars ya nairobi live update

Discussion in 'Sports' started by MTUNZA AMANI, Sep 2, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo simba imeshuka dimbani kumenyana na City stars ya Nairobi. Mpambano huo unafanyikia jijini Arusha ktk uwanja wa Amri Abeid. Hii ni mechi ya pili kuwakutanisha Simba sc na City stars ambapo ktk mpambano wa kwanza Simba alichapwa 3-1. Je leo watatokaje? Simba wataweza kurudisha au wataongezewa doz. Mpira dakika 90 tusubiri mchezo.
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,567
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Is this live update?
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,003
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Mbona hutupi update?
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,705
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Seems hakuna mtu anayeshuhudia kule Sheikh Amri Abeid Arusha,nina kiu ya kuvisikia vitu vya Akuffor pale kati
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    We upo uwanjani?maana nilitegemea wewe uliyeanzisha huu uzi ndio uwe unatupa matokeo,lakini inaonyesha umeanzisha uzi alafu umekimbilia hapo nyuma ya GOLDEN ROSE-PICNIC kupata supu ya "ulimi"

    .
     
  6. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,173
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Garasa hilo mbona!!
     
Loading...