Simba sc vs City stars ya nairobi live update

Simba sc vs City stars ya nairobi live update

MTUNZA AMANI

Senior Member
Joined
Jun 2, 2012
Posts
187
Reaction score
21
Leo simba imeshuka dimbani kumenyana na City stars ya Nairobi. Mpambano huo unafanyikia jijini Arusha ktk uwanja wa Amri Abeid. Hii ni mechi ya pili kuwakutanisha Simba sc na City stars ambapo ktk mpambano wa kwanza Simba alichapwa 3-1. Je leo watatokaje? Simba wataweza kurudisha au wataongezewa doz. Mpira dakika 90 tusubiri mchezo.
 
Leo simba imeshuka dimbani kumenyana na City stars ya Nairobi. Mpambano huo unafanyikia jijini Arusha ktk uwanja wa Amri Abeid. Hii ni mechi ya pili kuwakutanisha Simba sc na City stars ambapo ktk mpambano wa kwanza Simba alichapwa 3-1. Je leo watatokaje? Simba wataweza kurudisha au wataongezewa doz. Mpira dakika 90 tusubiri mchezo.

Is this live update?
 
Seems hakuna mtu anayeshuhudia kule Sheikh Amri Abeid Arusha,nina kiu ya kuvisikia vitu vya Akuffor pale kati
 
Leo simba imeshuka dimbani kumenyana na City stars ya Nairobi. Mpambano huo unafanyikia jijini Arusha ktk uwanja wa Amri Abeid. Hii ni mechi ya pili kuwakutanisha Simba sc na City stars ambapo ktk mpambano wa kwanza Simba alichapwa 3-1. Je leo watatokaje? Simba wataweza kurudisha au wataongezewa doz. Mpira dakika 90 tusubiri mchezo.
We upo uwanjani?maana nilitegemea wewe uliyeanzisha huu uzi ndio uwe unatupa matokeo,lakini inaonyesha umeanzisha uzi alafu umekimbilia hapo nyuma ya GOLDEN ROSE-PICNIC kupata supu ya "ulimi"

.
 
Back
Top Bottom