Simba kuchukua ubingwa mbele ya Yanga Julai 3?!

Usher-smith MD

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
8,732
2,000
Baada ya ushindi wa leo wa goli 1 bila mbele ya Polisi TZ, na kufikisha pointi 70 , ni wazi kuwa Simba Sc wanahitaji point 6 tu yaani ushindi wa mechi 2 ili wawe mabingwa wa msimu huu VPL 2020/2021.
Kwani Young Africans Sc wana point 64 na mechi 4 mkononi maana yake kama wakishinda hizo watafikisha point 76 , ila moja ya mechi zao ni dhidi ya watani wao Simba Sc
Hivyo basi nadhani unaelewa kwanini mwashabiki wa Yanga sasa hawataki kata kata kucheza na Simba Sc hiyo Julai 3 maana walishapiga Hesabu na kuona balaa hilo

Screenshot_20210619-190500.jpg
Screenshot_20210619-190529.jpg
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,499
2,000
Tarehe 3 Simba atachezea kipigo atake asitake.safari hii sidhani Kama yule aliye waokoa tarehe 8 kwa kulazimisha mchezo uchezwe saa moja Kama atathubutu Tena.
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,502
2,000
Yanga hata ukiwashikia bastola hawawezi kuleta timu uwanjani hiyo july 3!! Wanakuambia ni bora lawama kuliko fedheha!! Ya nini kujipeleka kwenye kipigo??
 

Shakir

JF-Expert Member
Jul 31, 2012
1,018
2,000
Yanga hata ukiwashikia bastola hawawezi kuleta timu uwanjani hiyo july 3!! Wanakuambia ni bora lawama kuliko fedheha!! Ya nini kujipeleka kwenye kipigo??
Sasa upeleke timu uwanjani uchapwe goli 5 au usipeleke timu mwenzio apewe goli 3 kipi bora?
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
11,500
2,000
Tarehe 3 Simba atachezea kipigo atake asitake.safari hii sidhani Kama yule aliye waokoa tarehe 8 kwa kulazimisha mchezo uchezwe saa moja Kama atathubutu Tena.
Lakini bingwa sio?
 

Narubongo

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
2,723
2,000
Uto akimpiga mwadui, Simba ampige mbeya, tarehe 3 mnyama akimla chura anatangaza ubingwa hapo hapo
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
10,009
2,000
Yule mzee wa nyuklia mzee Mpili kasema hivi"mtu atakaejaribu kupeleka timu uwanjani ntamvisha sanda"
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
1,154
2,000
Bodi ya Ligi wana lao jambo
Yanga tushastukia mchezo.
Hatuingizi Timu tarehe 3 hadi Simba iwe imecheza Viporo vyake. Kumbe TFF wanataka mechi ichezwe kabla ya Simba kuwa Bingwa ili isikose mapato mengi.

Simba inaachaje kupangiwa mechi wiki nzima wakati ina viporo?.
 

Narubongo

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
2,723
2,000
kufumba na kufumbua Mwadui kamganda Uto,baasi July 3 wanatupigia saluti vidume


Ilitakiwa tucheze na Yanga tukiwa tumeshachukua ubingwa ila hawa Dole la Kati Fc watupigie gwaride.

Yanaweza kujifungisha au kudroo kwa mwadui ili tar 3 tuingie kwenye mechi ya kukamilisha ratiba ya ligi isiyo na ushindani wala faida yoyote. Kila mganga anawaambia ninachoweza kufanya ni kupunguza idadi ya magoli tu
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
15,702
2,000
Yanaweza kujifungisha au kudroo kwa mwadui ili tar 3 tuingie kwenye mechi ya kukamilisha ratiba ya ligi isiyo na ushindani wala faida yoyote. Kila mganga anawaambia ninachoweza kufanya ni kupunguza idadi ya magoli tu
Wao wafanye watakavyo ila itapendeza tuende kwenye mechi yetu na wao tumeshatwaa ubingwa ili watupigie gwaride.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom