Simba inaniacha hoi sana


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Iv simba viongozi ilionao ndo mambumbumbu au? Walimuacha Tambwe akiwa ametoka kuwa mfungaji bora sasa hivi wanajutia

Sasa wanamuacha Kiza kwa kejeli kibaa o kuwa walimuokota vijiweni!!! Jaman iv Kiza huyu huyu aliyefunga magoli mengi vile na kuwa wa pili nyuma ya Tambwe???

yaani unaacha mke uliyenaye akiwa anajua kupika vzr kwa sababu umepata mke mwingine ambaye hata hujamjaribu kama anajua kupika!!

Iv hao iliowasajiri ina uhakika watafikisha japo magoli 15 kwa msimu huu?

Basi japo hata unampa mtu thaman yake kakusaidia ndo umuache kwaaneno ya shombo?


Nilikuwaga shabiki wa Simba zaman ila 2008 nikaona mpira wa Tanzania ni umiza kichwa nikahamia kushabikia nje ila hizi drama zinanishangaza sana
 
Mzee wa Torano

Mzee wa Torano

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
518
Likes
649
Points
180
Age
48
Mzee wa Torano

Mzee wa Torano

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
518 649 180
Kn fowadi anakuja asipofunga anakatwa dola 500,now tupo kambini moro
 
REJONGO

REJONGO

Senior Member
Joined
Oct 23, 2015
Messages
188
Likes
124
Points
60
REJONGO

REJONGO

Senior Member
Joined Oct 23, 2015
188 124 60
Uliacha kushabikia ila bado inakuumiza kimoyomoyo pole sn mkuu hamia kwa wakimataifa no stress pale kwa mpira wetu wa mchangani
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Kn fowadi anakuja asipofunga anakatwa dola 500,now tupo kambini moro
Unafowad anayefunga tayali ila unamuacha kwa kuleta mwingine aliyekwambia tu atafunga ila hajathibitisha? Huo ni upungufu wa akili
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,560
Likes
2,885
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,560 2,885 280
Nidhamu mbovu
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,056
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,056 280
huyu atakua ni fisi tu maana simba hawez kuwa na akili kama hizi
 
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
523
Likes
221
Points
60
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
523 221 60
simba wamebaki kusema yanga hatutaweza kuludisha zile goli 5,,wamebaki na stori za kale wakati dunia inakuwa update kila mda
 
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2016
Messages
965
Likes
1,089
Points
180
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined May 18, 2016
965 1,089 180
Ile nahau maskini akipata matako hulia mbwata inawahusu sana hawa jamaa.
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,861
Likes
1,384
Points
280
Age
37
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,861 1,384 280
Hamna klabu ya kipumbavu kama simba, viongozi mpk mashabiki walio wengi wamepumbaa sana, viongozi wao akiili zao zipo kwny sajili za wachezaji na makocha wabovu huku wakipandisha thamani zao ili kujipatia ulaji na kukuza matumbo huku dhumuni la timu likiwa halipo mbele yao kabisa, kwa ufupi ni kijiwe cha wababaishaji.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,267
Likes
1,504
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,267 1,504 280
Uliacha kushabikia ila bado inakuumiza kimoyomoyo pole sn mkuu hamia kwa wakimataifa no stress pale kwa mpira wetu wa mchangani
Ni kweli, usichofuatilia huwezi tolea maoni.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Tuko bize kufuatilia mechi za Yanga, timu letu lishakufa siku nyingi.
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,168
Likes
638
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,168 638 280
Duuuh Simba ni klabu ya wahuni
Simba sio klabuya wahuni plz. Tatizo ni kuwa wamechagua viongozi wapiga dili. Wao wanachofanya ni kuwadanganya wanachama wa SSC kuwa wameleta wachezaji bomba kuliko waliopo na kuwafanya wajione washindi ila ikifika ligi imeanza timu ikifungwa sababu za kiajabu ajabu zitatolewa. Nina hakina miaka 4 ya kina Aveva na Dewji SSC daima itakuwa chini ya Yanga ns Azam
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,457
Likes
9,858
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,457 9,858 280
Simba uchwara
 
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
2,318
Likes
1,792
Points
280
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
2,318 1,792 280
tatizo la simba sio la viongozi bali wanachama
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
382
Likes
134
Points
60
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
382 134 60
Kiiza kaachwa kwa sababu za nje ya uwanja ambazo viongozi wa simba ndio wanazijua na hawajataka kuziweka hadharani kwa sababu wanazozijua wao. kama ningekuwa kiongozi wa simba nisingemwacha kiiza mwaka huu ila ningemletea straika mmoja matata wapambane kwani mke akikuzingua na bado ana faida kwako haumwachi unamwolea mwenzake ili ajirekebishe na huku unatazama ufanisi wa mwenzake mwisho wa siku utapata nafasi nzuri ya kuamua ubaki na yupi kati yao au ubaki nao wote. mpira ni mchezo wa ajabu sana timu inaweza kusajili mchezaji bora kabisa lakini akashindwa kuonyesha uwezo kutokana na mfumo wa timu husika lakini mchezaji huyo huyo akaenda kusajiliwa na timu nyigine na akafanya vizuri. kwa hiyo hata hao mastraika waliosajiliwa na simba badala ya kiiza wanaweza kuwa bora kabisa huko walikotoka lakini wakashindwa kufanya vizuri simba. heri ndege mmoja uliyemshika kuliko wawili walioko porini unaokwenda kuwawinda!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
majanga kwa mikia FC.....
 
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
1,400
Likes
908
Points
280
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
1,400 908 280
Chongeni tu,maana ndiyo kazi yenu.Kiiza hajaanza kuachwa na simba.Hata nyinyi yanga mulimwacha.Hivyo suala la nani acheze simba ni la wanasimba na si Yanga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477