Simba inacheza mpira wa hovyo mpaka aibu.


L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
Wana jf,

Jumapili nilihudhuria mechi ya Simba na Mbeya City hapaa Mbeya. Nilichokiona huko ni tofauti na matarajio yangu, kwa jinsi Simba inavyosifia kwenye vyombo vya habari nilidhani ni bonge la timu inayotandaza kabumbu safi .

Nikiri tu wazi Simba ni timu yenye mpira wa hovyo sana., ball possesion hawana, pasi hazifiki kwa walengwa. Okwi akipata mpira anakimbia tu kama mwehu hana malengo hata magoli anayofunga ni yakubahatisha tu, goli alilofunga Kichuya ni offside ya wazi kabisa , hata timu yangu ya nyumbani NJOMBE MJI inacheza mpira mzuri kupita Simba..Simba wajirekebishe watafute kocha mwingine kwa mpira huu ubingwa watausikia redioni tu. Nimejutia kiingilio nilichotoa na muda niliopoteza bora ningeenda kunywa bia
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,359
Likes
1,991
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,359 1,991 280
Ahhh sawa,ngoja wanasimba waje.
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
650
Likes
535
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
650 535 180
Povu ...polesana
Kunywa sumu.
 
mokii

mokii

Senior Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
167
Likes
163
Points
60
mokii

mokii

Senior Member
Joined Aug 12, 2017
167 163 60
Mkuu umeandika kwa jazba sana kunywa maji kwanza! mimi ni fan wa simba ni kweli unachokisema hata mimi nimekiona! kiukweli sifa ziende kwa watoto wa singida! singida united wanaupiga mwingi sana aisee!
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,789
Likes
9,079
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,789 9,079 280
Na wewe Pimbi Kweli... Kwahiyo Njombe Mji inasakata Mpira Safi na ndiyomana inaongoza Ligi ama?

Nyie [HASHTAG]#YeboYebo[/HASHTAG] mutabweka Sana Mwaka Huu lakini Simba Haifungiki hata kama inacheza Sindimba badala ya Mpira.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Na wewe Pimbi Kweli... Kwahiyo Njombe Mji inasakata Mpira Safi na ndiyomana inaongoza Ligi ama?

Nyie [HASHTAG]#YeboYebo[/HASHTAG] mutabweka Sana Mwaka Huu lakini Simba Haifungiki hata kama inacheza Sindimba badala ya Mpira.
Ana akili ya kifaranga cha bata ameshsahau mara hii njombe walitandikwa 4G na mnyama
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,789
Likes
3,839
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,789 3,839 280
kiukweli sifa ziende kwa watoto wa singida! singida united wanaupiga mwingi sana aisee!
sasa subiria singida watakavyolazwa na Simba..dadeki mwaka huu lazima muite maji maa
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,451
Likes
565
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,451 565 280
Tunaomba takwimu za mechi kati ya Mbeya City vs. Simba na Simba vs Njombe Mji tujiridhishe.
Otherwise itakuwa ni opinion yako tu, kitu ambacho ni sawa
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,834
Likes
22,499
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,834 22,499 280
Huyu mpuuzeni tu,Simba timu kubwa wengine wanaitumia kutafutia umaarufu
 

Forum statistics

Threads 1,237,457
Members 475,533
Posts 29,289,325