mpiga vichwa JF-Expert Member Joined Oct 21, 2021 Posts 2,554 Reaction score 4,018 Apr 19, 2025 #41 shuka chini said: Wadau nimeshapigwa ban na nikafunguliwa naomba niweke kumbukumbu sawa maana nisije nikapigwa tena wakijua ni ombi jipya. Click to expand... Omba tena na hii ya kesho upigwe ban mkuu Maana sikio la kufa halisikii dawa.
shuka chini said: Wadau nimeshapigwa ban na nikafunguliwa naomba niweke kumbukumbu sawa maana nisije nikapigwa tena wakijua ni ombi jipya. Click to expand... Omba tena na hii ya kesho upigwe ban mkuu Maana sikio la kufa halisikii dawa.
shuka chini JF-Expert Member Joined Feb 27, 2024 Posts 1,559 Reaction score 3,111 Apr 19, 2025 Thread starter #42 mpiga vichwa said: Omba tena na hii ya kesho upigwe ban mkuu Maana sikio la kufa halisikii dawa. Click to expand... 🤣🤣🤣🤣🤣🤣Siwezi kuomba mzee
mpiga vichwa said: Omba tena na hii ya kesho upigwe ban mkuu Maana sikio la kufa halisikii dawa. Click to expand... 🤣🤣🤣🤣🤣🤣Siwezi kuomba mzee