Simba 1 - el setif 2 dk ya 63 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba 1 - el setif 2 dk ya 63

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Mar 24, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    NDUGU ZANGUNI BADO TUNAWEZA KUREKEBISHA MATOKEO LAKINI MPAKA DK YA 63 MAGOLI NI KAMA HAYO HAPO JUU DUA ZA WATANZANIA MZIDI KUIOMBEA SIMBA TUWEZE KUTAFUTA HATA DRAW
    gUDNYT ALL
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    simba si huwa wanadai kwamba wao ndio wanawaweza waarabu mbona miaka ya hivi karibuni wao ndio wamekuwa wanyonge sana kwa waarab?maana nakumbuka mwaka juzi walitolewa kwa aibu na timu ndogo Harras el Hudud ya Egypt Kwa kupigwa 5 - 1 kwenye mechi ya marudiano kule Egypt
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mazagazaga takataka zako tupa kwingine
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    kuwa mzalendo
     
  5. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    simba 2 es setif 0 full time
     
Loading...