Silioni pengo la Niyonzima Yanga

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Mar 5, 2008
1,657
2,000
We umezqliwa miaka ya tisini.hukuwahi kumuona pale yanga mtu kama method mogella,athuman china,edibily lunyamila,constantine kimanda,juma mkambi, n.k tu mana unasema pengo halizibiki
 

mzee wa liver

JF-Expert Member
Dec 14, 2014
74,031
2,000
Sio kwamba SIZITAKI MBICHI HIZI, kila ninvyoangalia sioni ni kwa
namna gani yanga itapata pengo kwa kumpoteza Haruna Niyonzima
Zifuatilie mechi za Yanga halafu katika hizo mechi akosekane Haruna
baada ya hapo zifuatilie mechi za yanga ambazo amekosekana Msuva
halafu urudi hapa utueleze.
Ni kweli kabisa pengo halitakuwepo ndio maana mnachoma jezi zake
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,005
2,000
Pengo liwepo au lisiwepo ukweli ni kwamba Haruna asingechezea Yanga maisha yake yote! Watakuja wachezaji wengine wazuri na tutamsahau kabisa huyo Haruna hata na hao kina Donard na Simon! Yanga daima mbele nyuma mwiko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom