Sikufikiria kama siku moja tutakuja kuachana

Sikufikiria kama siku moja tutakuja kuachana

ROMBIANI

Member
Joined
Oct 14, 2013
Posts
35
Reaction score
7
Habari zenu wana jamii wenzangu nafikiri ni wazima wa afya,

Mimi ni member mpya ila nilikuwa napenda kusoma sana matukio ya watu nikapenda nami nijiunge nanyi.

Nisiwachoshe mimi ni kijana wa umri kwanzia 23 kwenda mbele nilikuwa na mpenzi wangu tulipenda sana mfano hakuna huyo wangu mpenzi nilsoma nae shule moja kwanzia form one mpaka form four atujawahi kugombana ata siku moja wala kuleteana dharau na tuli dumu sana kwenye mapenzi ya furaha.

Sasa tulipo maliza shule yeye akaenda Dar ndio mambo yote yaka haribika mimi nikiwa mbali na yeye sasa nikizidiwa inanibidi nimfuate kwa sababu sikuwa na msichana yoyote zaidi yake huwa nikipenda sitaki kabisa kuchanganya wanawake.

Sasa kazi ikawa nikienda kukutana nae Dar ukiwa nae labda lodge simu kila saa anapigiwa tena za wanaume, mmh nikabaki najiuliza kunani tena au ukisikia Dar ndio mambo yenyewe haya nikimuuliza anasema oohoo wana nitaka nikaona isiwe tabu ngoja nile mzigo 2 ila penye mwisho patajulikana tu mwisho.

Nikamaliza mambo yangu nikarudi kwetu mkoani yeye nikamuacha na jiji ndio majanga yakaanza ukipiga simu utasikia ngoja kidogo mara siku nyingine anakuja kupiga simu ya beki tatu ananiambia simu imepotea kwa hiyo nitafute kwenye namba hii nikasema poa ngoja nione mwisho wake.

Sasa ukisema leo nikae kimya na yeye hivyo hivyo duu nikaona hapa sina changu nikimuuliza anasema ooh si wajua baby simu sina nikapotezea.

Kuna kipindi nikapata nafasi nikasema ngoja niende Dar nifanye suprize kumbe najifanyia suprize mwenyewe, nikafika Dar salama salimini kuna sehemu nilifikia.

Sasa nikaamua kupiga kwa beki tatu nikamwambia naomba kuongea na DADA yako alivyo niambia nilichoka mwili na roho kumbe amesafiri ameenda kutambulishwa kwa upande wa mume aliye mchagua yeye niliumia sana nikamwambia yule beki tatu wao akirudi mwambie nipo jijini.

Basi zikapita kama siku mbili akarudi akanipigia simu tukakuta home sasa nikagundua ukweli kumbe simu ajapoteza amebadilisha line ili awe na huyo mtu wake vizuri ukweli niliumia sana akaniambia amepata mtu mwingine na wazazi wake ndio wamesha kutana na wame kubaliana kwa hiyo ndio hivyo mi niliambiwa ni badilisha namba hili ni kusahau wewe nikamuuliza mapenzi yote yale kumbe nilikuwa na lima shamba ambalo hata uweke mbolea ya marekani hakuna kitu kingeota!!!

Hapa kiukweli nililia sana sikufiria kama angekuja kunibadilikia namna.

Sasa ninacho omba kwenu nataka kumfuta kichwani sasa njia ndio sina nimeishia kula ganja, pombe kulala na malaya.

Sina upendo na wanawake mi shida yangu ni kula na kusepa wakati kipindi cha nyuma sikuwa hivi, msichana amebadilisha maisha yangu tena sana yani amewekwa ndani kabisa na mume wake anajua namba yangu kama chupi yake na anajua kabisa kuwa nampenda sana huyo mwanamke ila amenizidi vyuma tu ila ipo siku tu nitapata mi mangi najua kutafuta.

Naombeni samahani kwa ujumbe mrefu, sitaki dharau tusaidiane mawazo sio maneno ya kejeli.
 
Paragraph aisee, ni muhimu kuziweka.
Hata huyo inaonekana ulikuwa huweki paragraph ndo maana kaenda kwa mwingine.
 
Mh! Pole wee! Kwani mkeo huyoo? Potezea banaa! Kula ganja cjui wanawake havikusaidii unazidi kuhatarisha maisha yako wakati mwenzako anapewa maraha huko!! Ukiwa katka mapenzi usitegemee kuwin to even kuloose so achana na wanawake,achana na ganja ,achana na pombe! MRUDIE MUNGU WAKO SASA,then futa kumbukumbu zake maisha yasonge kwani umeambiwa yupo peke yake dunia hii? Unalia?? Eboh! Kuwa mwanaume banaa ,we vipi?
 
Nmepata kazi kukuelewa ndugu,usiharibu afya yko kwa kupombeka ama kufnya lolote baya kwjl yake. Jitahid kumsahau kabisa rudisha maisha yako km yalivokua kabla yake,mwombe Mungu atakupa mwngne
 
Saka maisha dogo, hivi ni vijimambo tu. With time utaona hapana kikubwa cha hivyo maishani.
 
Ahh! Dar es Salaama pole sana bhana, kwani wew wapi best yetu??
 
Dar es salaam, one of the fastest growing city in Africa..

We umetoka zako Mbwinde, sijui mpera mpera unaruhusu mchuchu aje jiji hili,, kufika ubungo tu bara bara za BRT zikamchanganya akaanza kukusahau pole pole, kufika Quality centre, mliman city,shoppers etc,, akaona amepotea sana kuishi mbwinde hapo bado ajapewa lifti kwenye Audi Q 7,, hu hu hu pole sana bandugu
 
Mi hata sijamalizia kusoma ,paragraph hakuna punctuation fffff. Aaaaaaaargh!! Back to c-lite zangu
 
Utoto tu huo, akikua atagundua wanawake wapo kibao tu
 
Paragraph aisee, ni muhimu kuziweka.
Hata huyo inaonekana ulikuwa huweki paragraph ndo maana kaenda kwa mwingine.



Teh teh ha ha ha Mkuu nimeipenda. ulichoandika
 
Mleta mada njoo ufanye editing ili ushauri.
 
Fanya Kituo kimoja tu katika maisha yako, muombe Mungu akupe chaguo alilokuchagulia na usitafute suluhisho katika ulevi mwanamke haji kwahiyo kumchagua wewe ila anakuja kwahiyo kupewa na Mungu hivyo usijilaumu kwa kumkosa sasa ila jiulize kama angefanya hayo ukiwa nae ingekuwaje?
 
fanya maisha achana na huyi kwani mkeo huyo alafu siku nyingine weka paragrafu na vituo duh!!!
 
hayo hutokea sana ndugu. calm down jua hukuzaliwa nae, imagine kama amekufa. potezea utampata mwingine pia chagua marafiki wema watakaokusaidia kukuliwaza hata ndugu pia. nakumbuka wakati fulani nikiwa chuo mwaka wa pili nilikuwa na uhusiano na binti fulani wa huko nyumbani na tulikuwa tunasoma wote yeye akiwa mwaka wa kwanza nami wa pili. kabla ya yy kuja chuo nilianza nae uhusiano. kumbe hukohuko nyumbani pia alikuwa na mtu, aliniletea vitimbi sana hadi kitaaluma nikaanza kushuka. nikaona isiwe taabu nikapiga chini, akajifanya anataka ajirushe toka ghorofa ya sita kisa nimsamehe niligoma katukatu. nikashauriwa namna ya ku handle emotional effects nikatulia na sasa maisha yanaenda hata sijui yuko wapi, nina mke na mtoto na kupendwa juu. usijiharibu kujidhuru kijana uwepo wako ni wa thamani sana, hawa wanawake wapo tu na bahati mbaya mwalimu wao alikufa na ufahamu wote
 
Yaelekea huyu ndio mwanamke wako wa kwanza. Kwenye hii mambo hayo ni ya kawaida tu, hata wewe ukija town utamtosa mwanamke uliyemwacha mkoa. Wachache wanakuwa waaminifu lakini wengi mji unawameza. Huyo mfute kichwani uanze upya, usichoke kaka. Na Mungu usimsahau
 
uctumie kigezo cha uyo dada kuwatumia wasichana wengine ivo,shauri yako malaya watakutokea puani
 
(Wanaume mkiotewaga inauma ehh mnakuwa wadogo kama ulezi lol..jk)

back to topic:

Mjomba we sio wa kwanza ama wa mwisho!

Watu wamekutwa na majanga zaidi yako!
Then come on man...what the heck are u doing to urself???!!!unadhani unamkomoa nani?ni kama umeungua na maji moto then unajiscratch na wembe ama unajimwagia chumvi??!!
Unajitia makovu na maumivu bure babu wee... Mwenyewe bado mbichiii! Akha!mwisho upate ukimwi ama kuzaa huku na huku!!ama ulewe wakubake!dunia mbovu hii kaka yangu! Jus be selfish na ujipende!

Honestly..
Thinking of her... Anaumiaje kwa unayoyafanya? Completely nothing!tena akijua umeumia atasema YES nmemkomoa! What happened ..happened man! WeWe just STAND UP and FIGHT FOR UR HAPPINESS!!
Maana maisha ya siku hizi aisee hasa haya mapenzi na mahusiano ya kidigitali.. Jus be neutral hata kama umemkuta virgin,hata kama mmeanzana chekechea! Jus ishi ukiwa fifty fifty kuwa anything can happen.
Watu wengine kwenye ndoa miaka wanaachana sembuse uboifwendi!!

For now jus be a fresh single and jikusanye na mwombe Mungu akusaidie kujipenda.
 
yakishatukuta kaka ndo mana tukawa wapole tu,jpange mbona hapo bado,ukisikia sichana basi jipange kwelikweli
 
Back
Top Bottom