Sikudhani kama dogo angenikumbuka

hii kitu haijaisha.. Mjeda alikukimbiza akakumata akakupiga mitama ya hatari.... Malizia bana
 
Ipo siku nitakualika kwenye vijiwe vyangu ,huko full banana na burdani wine.

hahahaaa wine ya burdani ilimfanya kitu mbaya mate wangu alijifanya ana hasira na stress akapiga roba 2 tu, mbona ilikuwa kasheshe!!! mwana hizo hapana labda nionje tu, na gari siku hiyo niache hm
 
hii kitu haijaisha.. Mjeda alikukimbiza akakumata akakupiga mitama ya hatari.... Malizia bana

kwakweli sijui, naapa sijui kilichojiri huko nyuma ila mwaka juzi nilikutana na yule mzee jeshini makao makuu nilienda kikazi akaniita mkwe hujambo? kumkumbuka nilicheka sana na tukakumbatiana mno, tuliongea mengi na tukapata msosi pamoja, ila hatukugusia ile ishu aslani zaidi ya kusema 'yule binti' yuko sudan kikazi namimi kuishia kutoa hongera
 
vijistory vya mshana jr yakikukuta kweli utalia sikuuu....maana kwa huyo mkurya angekurenga
 
Last edited by a moderator:
kuna mshana jr na van gaal sasa huyu van gaal
"hakika nimeamini wajameni dar
hakuna mtoto...ngoja nikupe
maajabu ya musa yaliyonikuta
mwenzenu.....
Mimi nina miaka 28+ na ni
mwalimu wa shule moja ya
msingi hapa jijini. Mwaka huu
nilipewa darasa la 6
niwafundishe madogo sayansi.
Kuna kaschana flan hivi kana
miaka 12 kana makalio
makubwa sana na ni kazuri
jamani...
Kama utani vile nikakaambia kaje
kwangu jumamosi kuchukua
home work,...yaliyojiri ni
balaaaa...
Kalipokuja nikakashawish mpaka
kakaingia mkenge...hapo moyoni
najua 'ngomosi' haitapita
kule....tobaaaaaaaaaa!!!
Huwezi amini jamani....dude
lilizama lote na kalinipa vitu
mpaka nikaishiwa hamu yote na
bado kalikuwa kako njema.....
Kuanzia hapo ni kila siku lazima
nipige mambo. Umri wake na
mambo yake tofauti kabisa.
Nime 'comfirm' jamani dar
hakuna mtoto.,." ila hii iliondolewa
 

Mungu wangu segerea inakuita, hivyo viunder 15 ni fulldanger NAKUONEA IMANI
 

hahaaaaaaa... mshana jr mshana jr hivi mshana jr una kazi ngapi? wewe mlinzi wewe mwalimu wewe askari baba ntilie wewee...duuuuh..
your damn funny
 
Last edited by a moderator:
Mu-sir karibu sana nakunywaga viroba na senator, kick au bingwa, ila sio mlevi

Sawa mkuu mshana jr takualika siku moja pale breakpoint tutie stori aisee. You always make my days brother mimi kunywaga C. Lite na Konyagi sometimes
 
Last edited by a moderator:

Naikumbuka.. akina Faiza wapigania haki za watoto walipiga kelele kwa ma mods wakaitoa
 
Sawa mkuu mshana jr takualika siku moja pale breakpoint tutie stori aisee. You always make my days brother mimi kunywaga C. Lite na Konyagi sometimes

No P kaka naendaga pale kula nyati na mbuzi pori tutapanga panapo majaaliwa
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…