Siku ya Tatu leo Yupo kimya

Hakika ndio nilivyowaza kufanya

CC Zero IQ
 
Mkuu huyo ndio kiboko yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani mpaka sasa bado unamfikiria..

Aiseeh sisi wengine sijui tumeumbwaje, yaani ningekuwa mimi na namba nishafuta zamani ukipiga nakuuliza we nani. Hata kama naijua namba yako.

[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Hapo hakuna dem man anakutumia tuu km daraja shtuka usisubir ushauri wa wana jf hum hahahaha itakula kwako et we endelea na kuwatusua tu mpk umpate wakueleweka achana na mambo ya kukurupuka tuu


Sent using IPhone X
 
Hapo hakuna dem man anakutumia tuu km daraja shtuka usisubir ushauri wa wana jf hum hahahaha itakula kwako et we endelea na kuwatusua tu mpk umpate wakueleweka achana na mambo ya kukurupuka tuu


Sent using IPhone X
Hakika mkuu nimeshalitoa wazo la kuoa sasa ngoja niendelee kuwatusua

CC Zero IQ
 
Hakika mkuu nimeshalitoa wazo la kuoa sasa ngoja niendelee kuwatusua

CC Zero IQ

Yaan hao ni kuwatomba tuu achana na habari kuoa sahiv kwanza hakuna mwanamke wa kuolewa wa namna hiyi bhana watafilisi genge lako la chips bureee [emoji41]


Sent using IPhone X
 
Yaan hao ni kuwatomba tuu achana na habari kuoa sahiv kwanza hakuna mwanamke wa kuolewa wa namna hiyi bhana watafilisi genge lako la chips bureee [emoji41]


Sent using IPhone X
Naunga mkono hoja mwenyekiti wa mabachela naomba nisamehewe kwa kutaka kuwasaliti

CC Zero IQ
 
Naunga mkono hoja mwenyekiti wa mabachela naomba nisamehewe kwa kutaka kuwasaliti

CC Zero IQ

Hahahaha yaan nilitaka kushangaa unaanzaje kutoka kwenye mautamu kama yoote vileee hahahaha kwanza huku huchungwi wala huli papuchi moja kama maharage ya jera[emoji16][emoji16][emoji16]


Sent using IPhone X
 
Wewe Siyo Chaguo lake na Anamtu ambaye hata bila pesa Unampelekea Dudu wewe Unajipendekeza tu! Ukilazimisha hiyo Ndoa Utakuwa Mtumwa Milele Achana nae kabisa Hakufai Kutambilsha Siyo Tija Mimi Nilimrudisha Mshenga njiani Akielekea Ukweni kupeleka Barua ya Posa Na kila kitu nilikuwa nimenunua masufuria blanket cjui Vitenge na vingine Vingi Nikampigia Simu Mchumba Kumueleza Kuwa Jamaa Ndiyo yupo Njiani Kuelekea kwao Akanijibu Nyodo Balaa Nikajua kabisa hii si ndoa Itakuwa Ndoano Nikampigia mshenga Kuwa Usiende Huko Hivyo Vitu Vitunze Na hiyo Pesa Nusu nitumie Nusu Baki Nayo Usikubali Kupelekeshwa na Mwanamke wapo Wengi tena Wenye Uhitaji Was Mme.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
She is no more!
Kafa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…