SIKU YA KWANZA.


Hamis Manoti

Hamis Manoti

Verified Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
209
Points
250
Age
28
Hamis Manoti

Hamis Manoti

Verified Member
Joined Jan 7, 2014
209 250
Siku ya kwanza kuangalia TV ilikuwa mwaka 1999 pale kijiji kwetu ilikuwa ni hotuba ya Hayati Mwl J.K Nyerere Tulikaguliwa mlangoni kabla ya kuingia tusije ingia na mawe/vyuma.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,315
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,315 2,000
Siku ya kwanza tulikuwa tunalazimika kwenda kuangalia kwa malipo
 
T

Tambala Dady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
334
Points
500
T

Tambala Dady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
334 500
Siku ya kwanza kuangalia TV ilikuwa mwaka 1999 pale kijiji kwetu ilikuwa ni hotuba ya Hayati Mwl J.K Nyerere Tulikaguliwa mlangoni kabla ya kuingia tusije ingia na mawe/vyuma.
Hahahhahah Daah Noma Saana !!
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
972
Points
1,000
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
972 1,000
SIKU YA KWANZA kuvuta bhangi ilikuwa 2003, baada ya kuvuta nilicheka sana.
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,575
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,575 2,000
Siku ya kwanza kuangalia TV ilikuwa mwaka 1999 pale kijiji kwetu ilikuwa ni hotuba ya Hayati Mwl J.K Nyerere Tulikaguliwa mlangoni kabla ya kuingia tusije ingia na mawe/vyuma.
hamkukaguliwa kama mmeoga kweli?!! maana mnaweza chafua sakafu ya mjumbe
 

Forum statistics

Threads 1,296,026
Members 498,510
Posts 31,231,481
Top