Siku ukifa nani atawapa class, college mates wako taarifa?

Siku ukifa nani atawapa class, college mates wako taarifa?

Nyoka kibisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Posts
947
Reaction score
2,601
Duniani tunaishi tunaishia.
College mate wangu ametuacha mapema sana taarifa tumezipata kwenye group la chuo miezi mitatu toka kufariki kwake na ndipo tukajichanga kwenda kumfariji mjane.

Na hapa ndipo wazo likaniijia dunia ya sasa watu tuna makundi mengi ya kufarijiana katika matatizo mbalimbali na katika raha pia tukianzia na wale tuliosoma nao primary, sekondari, chuo wale tuliotoka mtaa/kijiji kimoja makundi ya kazini na tumeunganishwa kwa mitandao ya kijamii hasa whatsup. Tunachangiana harusi, misiba na magonjwa

Sasa jiulize je?, Unaokaa nao wanajua makundi uliyojiunga hata likitokea la kutokea wanaweza kutoa taarifa huko?

Au ndio tunaogopa kuwapa wake/waume zenu access ya kujua simu yako na makundi uliyojiunga yenye faida kwako?
 
Duniani tunaishi tunaishia.
College mate wangu ametuacha mapema saana taarifa tumezipata kwenye group la chuo miezi mitatu toka kufariki kwake na ndipo tukajichanga kwenda kumfariji mjane.

Na hapa ndipo wazo likaniijia dunia ya sasa watu tuna makundi mengi ya kufarijiana katika matatizo mbalimbali na katika raha pia tukianzia na wale tuliosoma nao primary,sekondari,chuo wale tuliotoka mtaa/kijiji kimoja makundi ya kazini na tumeunganishwa kwa mitandao ya kijamii hasa whatsup. Tunachangiana harusi, misiba na magonjwa

Sasa jiulize je?, Unaokaa nao wanajua makundi uliyojiunga hata likitokea la kutokea wanaweza kutoa taarifa huko?

Au ndio tunaogopa kuwapa wake/waume zenu access ya kujua sim yako na makundi uliyojiunga yenye faida kwako?
Kuna umuhimu gani wao kuwa na hii Taarifa
 
Kwani wakipata au wasipopata taarifa itamsaidiaje marehemu?
Yaan mtu mzima eti classmates at least wana ndugu watu mnahold makundi ya ajabu yasio na vision sasa ww form 3456 chuo wana impact gan na maisha yako au ndo simunzenu mafroup tokea primary mpk chuo simu iko bussy kama server za tanesco aatu walioachana totally washable adapt new environments ww kujipa umuhimu usiokuwa nao
 
Back
Top Bottom