Siku niliyoacha kuwa-upgrade hawa mabinti

Siku niliyoacha kuwa-upgrade hawa mabinti

Wala sio wivu..ni yeye anahangaika tu...unamtumiaje mtu picha uko unakula breakfast asubuh asubuh hotelin...x wako
Nawashangaa Sana Watu ambao ..mmeshaachana Eti wanataka kukurusha ROHo...naonaga Kama Ni Uzwazwa...

Sina number ya EX... Nakama akinitafuta nikajua Ni EX..ANAKULA BLOCK..
SIWEZI Risk Mahusiano yangu coz ya UPUMBAFU.
 
Niliwahi kuachana na pisi moja kali sana tena mimi ndio nilimpiga kibuti live!alinipenda sana sema ile wivu ulizidi ulikuwa 12pro max nikaona kero!ndani ya wiki tu nika move on,picha linaanza na date na mwanamke fulani hayupo romantic yupo yupo tu kama gunia la kunde!na kule Ex baada ya miezi miwili akapata Jamaa full kupost status kwenye WhatsApp,nikampiga block matata lkn baada ya mwezi nikashindwa kuvumilia nikam unblock tena!mapenzi haya nimeanza kuteseka wakati nimeshakuwa muhenga kabisa [emoji23][emoji23]kwa kifupi limempiga chini demu wangu wa sasa nipo napambana kama nitaweza kupasha kiporo kwa Ex girlfriend!kumbe nilikuwa nampenda sema kiburi tu cha mitano tena!nitaleta marejesho wakuu
 
Hapa ni sawa na jamaa zangu wenye magari makali alafu wanasumbuka na madem na kuwahonga juuu ...wakati inatakiwa demu akipanda ndinga lako yeye ndio alipie maana umempaisha sio wewe tena kuanza kumpa hela
 
Hapa ni sawa na jamaa zangu wenye magari makali alafu wanasumbuka na madem na kuwahonga juuu ...wakati inatakiwa demu akipanda ndinga lako yeye ndio alipie maana umempaisha sio wewe tena kuanza kumpa hela
Hii nayo pia inahusika sana...ujue tunawalea sana hawa
 
Back
Top Bottom