Siku hizi haya yapo kweli???

  • Thread starter Jiwe Linaloishi
  • Start date

Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
SIJUI KAMA SIKU HIZI ZIPO HIZI
1. Kupakwa GV kwenye kidonda
2. Kung'olewa jino kwa uzi
3. Ubwabwa kupikwa j2 tu
4. Kidonda kuwekwa unga wa 'rangi mbili'
5. Kupamba kadi sebuleni
6. Ukumbi wa sherehe kupambwa kwa toilet paper
7. Kunyolewa na mkasi
8. Kufunga pesa kwenye leso au pindo la kanga
9. Kwenda kuangalia sinema za Ukimwi na Lishe sokoni
10. Ku rewind kanda kwa peni
11. Ndala kuchemshwa ili zisiishe
12. Kucheza umeshikilia kaptula sababu mpira umekatika
13. Kuchonga penseli na meno
14. Kukata ndala, ati ni kifutio
15. Kunyolewa msalaba shuleni kisa nywele ndefu
16.Kwenda shuleni na tofali na kidumu cha maji

17.Kwenda na Kigae cha moto(hii ni kwa Iringa pekee)

18. kununuliwa nguo au viatu vikubwa kwa size ili ukuwe navyo LOL

19.kushika sikio kappa kipio cha ukubwa ready kuanza shule.

Ongezea unayoyakumbuka
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,802
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,802 2,000
kukusanyika jioni na kusimuliwa hadithi na wakubwa hasa bibi au babu
 
K

kokwemage

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
62
Points
0
K

kokwemage

Member
Joined Nov 24, 2010
62 0
kukusanyika jioni na kusimuliwa hadithi na wakubwa hasa bibi au babu
hii hapa ndo naimiss maana mama alikuwa anatupigia hadithi jioni huku tunapika ndizi kwa kuni, sisi kwetu ubwabwa tulikuwa tunakula siku za sikukuu
 

Forum statistics

Threads 1,284,337
Members 494,038
Posts 30,821,664
Top