Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jan 16, 2012 Thread starter #21 Smile said: taratibu tumefiwa jamani Click to expand... Bi Dada, kifo ni faradhi na ndio maana hata kwenye msiba watu hucheka vile vile. Hujambo Shost?
Smile said: taratibu tumefiwa jamani Click to expand... Bi Dada, kifo ni faradhi na ndio maana hata kwenye msiba watu hucheka vile vile. Hujambo Shost?
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 16, 2012 #22 Afu mie nikikatwazwa ndo nataka Sjui nikoje Hapa ntang'ang'ana hadi nilione Hata ikibidi kufungua hii komputa kwa spana. bht said: usidiriki....heri uendelee kuona blank tu Click to expand...
Afu mie nikikatwazwa ndo nataka Sjui nikoje Hapa ntang'ang'ana hadi nilione Hata ikibidi kufungua hii komputa kwa spana. bht said: usidiriki....heri uendelee kuona blank tu Click to expand...
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 16, 2012 #23 Kongosho said: Afu mie nikikatwazwa ndo nataka Sjui nikoje Hapa ntang'ang'ana hadi nilione Hata ikibidi kufungua hii komputa kwa spana. Click to expand... Ndo maana mnanaswa na shoti za umeme spana zingine oversize
Kongosho said: Afu mie nikikatwazwa ndo nataka Sjui nikoje Hapa ntang'ang'ana hadi nilione Hata ikibidi kufungua hii komputa kwa spana. Click to expand... Ndo maana mnanaswa na shoti za umeme spana zingine oversize