Siku akijibu mapigo msilie

Status
Not open for further replies.
Hahahaaa umeona eeh...

Au anaweza kusema 'kuwashwa washwa kwake ndo kumemponza'.

Jamaa akili yake anaijua mwenyewe aisee.
Kuna watu wamemmind sana kitaa lakini, kwa hiyo he better watch out, not to that extent.
 
Ngabu Mara hii umeshakuwa msemaji wa baba jesca

Hongera mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna cha kushangaza akifanya hivyo, haitakuwa Mara ya kwanza
 
Hahahaha hata mimi nawaza tu akija ongea kuhusu hili jambo anaweza chafua kabisa hali ya hewa

Pilato 007
 
Ataacha kutumia bunduki sasa ni sumu za north korea maana hili la lissu limemuacha uchi maana alisema hawezi kusurvive
 
Yule kichaa siwezi kushanga akisema "kwani tukitaka kumuondoa mtu kimya kimya tunashindwa?"
Hana lolote yule . Alafu dizaini kama jamaa anazeeka kwa spidi ya jet.
 
Ni ukweli mdomo wake hauna speech governor,siku ya siku atamwaga shombo la kutisha
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…