console.error
New Member
- Mar 21, 2011
- 4
- 4
1.Sikiliza ujumbe maalumu wa Lema katika Nyimbo, tembelea www.arushamambo.com.
2. Sikiliza hukumu iliyosomwa na Mh. Judge, Gabriel Rwakibarila.
3. Sikiliza hutuba iliyotolewa na Mwenyekiti wa Taifa wa Chadema na aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini Mheshimiwa Lema.
Kesho tarehe 7 kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara ktk viwanja vya NMC arusha kuanzia Sa7 mchana. Arusha Mambo itarusha mkutano huo Live kwenye www.arushamambo.com
2. Sikiliza hukumu iliyosomwa na Mh. Judge, Gabriel Rwakibarila.
3. Sikiliza hutuba iliyotolewa na Mwenyekiti wa Taifa wa Chadema na aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini Mheshimiwa Lema.
Kesho tarehe 7 kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara ktk viwanja vya NMC arusha kuanzia Sa7 mchana. Arusha Mambo itarusha mkutano huo Live kwenye www.arushamambo.com