R Rutechula JF-Expert Member Joined Jun 19, 2024 Posts 836 Reaction score 1,087 Aug 22, 2026 #1 View: https://youtube.com/shorts/vURWHFGE2so?si=13uLAsIYUO514FqJ
L Lee Van free JF-Expert Member Joined Aug 14, 2024 Posts 2,830 Reaction score 8,774 Aug 22, 2026 #2 Nilisema wananchi wanafatilia kesi ya Lisu na siasa za nchi hii hatua kwa hatua. Wanajua Kila kitu. Na Hawa wananchi ndio majaji wa kweli.
Nilisema wananchi wanafatilia kesi ya Lisu na siasa za nchi hii hatua kwa hatua. Wanajua Kila kitu. Na Hawa wananchi ndio majaji wa kweli.