Sijutii kusoma ingawa sijapata ajira

Sijutii kusoma ingawa sijapata ajira

Upo mkoa gani, mimi niko Tanga huku tunaanza kupanda miche ya limao halafu tunafanya badding na kuwa michungwa ila kama unahitaji michungwa ya nyumbani panda Early valencia huku wanaita msasa kwa sababu inawahi kuwa tamu, inawahi kukomaa, kama ukihitaji miche ya limao hiyo michache nitakupa bure ukapande halafu nitakuelekeza kufanya badding kwani hata hiyo miche ni Miongoni mwa miradi yangu niliyoianzisha
You are kind.
Kikazi npo Dar ila compound location ni kule kanda ya ziwa mkuu
 
Haya ni machungwa ambayo hayaharibiki mapema kwa hiyo hayakulazimishi mapema unaweza ukasubiri mpaka kufikia bei nzuri huwa yanauzwa mpaka Tsh 100 kwa chungwa moja shamani
Mkuu gayo
Upo mkoa gani, mimi niko Tanga huku tunaanza kupanda miche ya limao halafu tunafanya badding na kuwa michungwa ila kama unahitaji michungwa ya nyumbani panda Early valencia huku wanaita msasa kwa sababu inawahi kuwa tamu, inawahi kukomaa, kama ukihitaji miche ya limao hiyo michache nitakupa bure ukapande halafu nitakuelekeza kufanya badding kwani hata hiyo miche ni Miongoni mwa miradi yangu niliyoianzisha
Mkuu sehemu ambayo machungwa huwa machachu hio valensia inakuwaje?
Mfano mbeya na Njombe ardhi yake ni acidic hivyo machungwa yao huwa makali.
 
Ili uweze kujiajir hali yakuwa umesoma na umetoka kwenye familia ya hali ya chini, lazima ujitosee na ujiamin haswaaa.
 
Mkuu gayo

Mkuu sehemu ambayo machungwa huwa machachu hio valensia inakuwaje?
Mfano mbeya na Njombe ardhi yake ni acidic hivyo machungwa yao huwa makali.
Sina uzoefu na Mkoa wa mbeya ila haya machungwa yanakubali mikoa ya Tanga, Morogoro na pwani pamoja na Dar
 
Safi sana kijana! Usimkimbie huyo mdada uliesota nae, mtaani hawapatikani kirahis tunawatafuta mpaka tunaonekana malayer
Ushauri mzuri Sana kwa jamaa....Ni kweli usimuache huyo mwanamke...mpende, muheshimu. Ukiona Mambo yanakwenda vizuri ujue nyota zenu zinaendana. Kuna wanawake wengine ukiwa nao Mambo hayaendi, ukiona hivyo ujue nyota zenu haziendani.
 
Binadamu tuna unafki naturally......
Filisika ujue tabia zao [emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom