Sijui nitumie njia gani anielewe?

Ulimkosea nini? Kuna makosa ambayo wanaume husamehe kirahii lakini kuna mengine huwa ni vigumu kuyasamehe na hata akikubali kukusamehe, uhusiano huwa mgumu kurudi katika hali ya kawaida.
 
mm nikiwa na hasira napenda mtu aniache kdg hasira zangu zipungue, nikiwa nimekasirika na ww unafosi msamaha tena kwa kukera ndio unazidisha ugomvi labda jamaa yupo kama mm naweza kukusamehe bila hata kuniomba msamaha kama utaniacha kichwa kipoe sio umenivuruga alafu unaleta zile umenisamehe? nisamehe basi.. mwengine utamsikia ndio umekasirika? cheka basi..
 
ogopa sana mwanaume anaetaka mawasiliano kisa yuko bize . Hata sms? Loh mmmmmmmm!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…