Sijui,labda wewe. . . . . . | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui,labda wewe. . . . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 18, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    Nimezaliwa,nikafikisha umri wa kwenda shule,nikaenda.Nimesoma mpaka hukoooo nimemaliza,nimekuja sijui nimejiajiri au nimeajiriwa. . . . . . . . . . . . . . . . . . . Nimeoa na nimepata watoto nao nimewasomesha kisha nao wamejitegemea,nimezeeka,kisha huyooo nauona mwili unashindwa baadhi ya mambo.Kisha narudishwa mavumbini,nimekufa.Safari ya maisha imeishia hapo,nimeondoka duniani. . . . . . . . . . . . . . . , . . . . . . . Hivi hayo ndo yalisababisha nizaliwe au kuna kingine?Yani hivyo tu?Sidhani,sijui ni kwanini lakini nahisi kuna kitu kimepungua.Yaani nayaona hayo kama mambo madogo sana kusababisha mtu kuzaliwa.My be nimejipotosha,wewe je unaridhika?
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,999
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    dah! naogopa kukutana na jehanamu la moto...,..ngoja nikatubu faster...:flame:
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    tumeletwa duniani tule raha au tuteseke hata sielewi! halafu ukizembea unaweza ukaunguzwa huku jehanam
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    What are u trying to say?
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    wadogo zangu wapenzi Eiyer na Excellent sis gf loves you so much.

    Anyway sisi tumezaliwa kwa kusudi moja tu. nalo ni kuuthibitisha ukuu na uungu wa Mungu. Mungu aliposema na tufanye mtu kwa mfano wetu basi alikusudia awe mfano wake na ndio maana akamwambia akatawale vyote abavyo Mungu alivifanya. Kwangu mimi hili nndilo ksudi la Mungu kwetu ishu ni kwamba sisi ndio tunao haribu ule wema na uzuri wa Mungu kwetu katka maisha yetu ya kila siku.

    nafkir mtakubaliana na mimi pasipo dhambi basi mauti isingekuwepo ila imeandikwa mshahara wa dhambi ni mauti so na mauti huanzia mbali kwenye upotevu wa mali na furaha hadi kwenye upotevu wa mwili. ngoja nitarudi baadae nawahudumia m uncles kwanza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Anamaanisha tupo duniani kwa sababu zipi?sababu alizotaja zinaonyesha haziridhishi ye kuja duniani
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    tatizo tumeletwa halafu tutakufa,dah
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Zipi ndio zingeridhisha?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    haukua mpango wa Mungu tufe ila dhambi ndio iliyotusababishia. ila hapo najua utaniuliza tena sasa kama Mungu alijua hivyo kwanini alimruhusu shetani amdanganye eve? au pia utasema mbona Mungu hana huruma? manake kosa moja tu adhabu yake hadi leo?


    • :flypig:
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    tungeishi tu forever bhana,kula kulala bila kutoa jasho
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    Inachanganya,isn't it????
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    umeshasoma ninachowaza lol! ila no way labda ile second chance ya uzima wa milele tutapata
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    yaani ukiwaza is like no enough reasons
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    What are u thinking hny??
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hebu mridhishe huyu aone umuhimu wa dunia.

     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Tumekuja duniani ili kumtukuza Mungu, tumepoteza purpose mzima ndo maana hata mambo yenyewe sio, ghhrrr. Ila Adam itakuwa alikuwa mwana ccm
     
  17. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wewe ni thinker mkubwa. Suala lako linatufanya tufikiri ni nini maana ya maisha? Maisha mazuri ni yapi? Baada ya maisha kuna nini? -utagundua kuwa maisha yetu wote, yamejaa worries, kama swali lako lilivyojaa hofu na linavyotia hofu. Tunaishi maisha yetu yote tukiitafuta furaha-yet hatujui furaha ni ipi, tunaipataje furaha, na furaha kuu ni ipi. Kuna jamaa yangu mganda alifapata ugonjwa wa pua, akafanyiwa upasuaji, lkn upasuaji, kwa maelezo yake, ulifanywa na ill-trained surgeon. Akapata complications, na hata ubongo ukaacha kufanya kazi. Inasemekana alikaa takriban wiki mbili akiwa hajitambui. Kwa mtizamo wake, anadhani ile hali ya kutokujitambua aliyokuwemo, yaani, kufa nusu, ndiyo hali ya amani kuliko zote alizowahi kuwemo- maana alikuwa hajijui. Kwa hivyo anaamini 'kifo' ndiyo furaha na uhuru unaoshinda vyote.
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    God is always good aisee, alishasema kwamba tutakapo vaa mwili ule wa kutokuharibika na takapo zikwa mwili ule wa asili na kufufuliwa mwili ule wa uzima na ndipo tutakaposema mauti imemezwa kwa kushindwa.ndipo ku wapi ewe mauti uchungu wako? na ahimidiwe Bwana Mungu wetu atupaye kushinda kwa Mwanaye Yesu kRISTO.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    gfsonwin unanichanganya.Tumeumbwa ili tuuthibitishe uungu wa Mungu?So Mungu anahitaji tufanye hilo?Haya tunayofanya tunapoteza muda bure?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    gfsonwin unanichanganya.Tumeumbwa ili tuuthibitishe uungu wa Mungu?So Mungu anahitaji tufanye hilo?Haya tunayofanya tunapoteza muda bure??!???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...