Sijui hapa kuna ukweli kiasi gani

CELLULAIRE

Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
76
Points
125

CELLULAIRE

Member
Joined Mar 16, 2016
76 125
Kwamba ukiona wanawake wanaenda sana nyumba za ibada na wanakuwa wacha Mungu jua ya kwamba huko nyuma walikuwa hawajatulia.

Wameshafanya kila aina ya ukatili hasa kwa wanaume mbalimbali. Wametoa mimba zisizo na idadi na kwamba wameroga hadi hata Shetani mwenyewe amebaki kuwashangaa.

Na kwamba ukiona wanaume wamebadilika na kuwa wacha Mungu na wanafanya sana Ibada jua ya kwamba wameshaiba sana kwa ujambazi, walikuwa ni mafisadi huko walikokuwa makazini mwao, wameshatembea na wake za watu bila huruma, wamedanganya sana na wameshafumaniwa vya kutosha hadi kufikia hatua za kukoswakoswa kuuwawa au kufanyiwa vitendo vya Sodoma na Gomora.
 

born in june

Senior Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
125
Points
250

born in june

Senior Member
Joined Dec 5, 2018
125 250
Hakuna ukweli wowote. Angalia familia walizokulia kwanza. Kama familia ilikuw inaabudu sna na imemkuza katika njia ya ibada, naye hataiacha...!!! Labda itokee tu amekengeuka mwenyewe, lakini deep inside anakiwa na hofu ya Mungu
 

Forum statistics

Threads 1,364,571
Members 520,767
Posts 33,320,488
Top