Sijui ananitega au vp!


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kuna mdada flan hv nilmpga sound ka miez 7 imepita akanikataa kwa kigezo cha kwamba ana msela wake na vle vle haijui vzr tabia yangu!wel,me nkamwambia isiwe tabu coz stil we cn be good frds,bac kuanzia pale 2kawa marafik wazur..

Imetokea juzi kati kaanzsha tabia ya mara kuniita honey, luv, swthat etc, kaanza kukagua cmu yangu na kila jina la msichana into my 4n anataka kumjua ni nani kwangu,ameenda mbali zaidi kaanza tabia ya kuninunia kila anaponiona natembea na gal mwingne barabarani!!sasa wakuu huyu mmanzi inakuaje au ndo kaingia kingi hvo?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
mpaka akwambie kuwa yu tayari?
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
ameanza kukupenda sasa, kazi kwako
 
tama

tama

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
604
Likes
5
Points
35
tama

tama

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
604 5 35
Jamani huwezi soma hivyo vitendo ukajua kesha fall kwako kijana!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Kesha kolea huyo mkuu, jaribu kusoma alama za nyakati.
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Hapo tayari mkuu ushapata kazi kwako!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kumbe kila mahal kuna namna ya KUSOMA ALAMA ZA NYAKAT,,,,NILIJUA KWENYE SIHASA TUUUU
Kesha kolea huyo mkuu, jaribu kusoma alama za nyakati.
<br />
<br />
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
mkuu kalambe mkopo wasukari! mtoto yuko tayari! wahi akiwa wa moto! akipoa hutampata tena!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
huyo anatengeneza mazingira ya kukuchuna.kama hauamin mwambie akupe game uone ka atakubali.wewe unacheza na wanawake.kwa hiyo wewe kuitwa honey?mwizi huyo.mia
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Jamani huwezi soma hivyo vitendo ukajua kesha fall kwako kijana!!!!!!!!!!!!!!!
<br />
<br />
me mgeni wa fani mkuu,ndo mana nkaleta huku ili nisaidiwe.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
huyo anatengeneza mazingira ya kukuchuna.kama hauamin mwambie akupe game uone ka atakubali.wewe unacheza na wanawake.kwa hiyo wewe kuitwa honey?mwizi huyo.mia
<br />
<br />
swala la kuchunana hapa kwangu mbona atachemka.
 
MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
20
Likes
10
Points
5
Age
28
MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined Sep 9, 2011
20 10 5
On may way back home, ndo nikaiona,
Wala cna hata mawazo ya kukupa
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
40
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 40 145
hana jipya huyo,alikuweka rezev sasa kule kumebuma ndo km ivo hiyo ndo styl ya wadada ckuiz
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Kuna mdada flan hv nilmpga sound ka miez 7 imepita akanikataa kwa kigezo cha kwamba ana msela wake na vle vle haijui vzr tabia yangu!wel,me nkamwambia isiwe tabu coz stil we cn be good frds,bac kuanzia pale 2kawa marafik wazur..imetokea juzi kati kaanzsha tabia ya mara kuniita honey,luv, swthat etc,kaanza kukagua cmu yangu na kila jina la msichana into my 4n anataka kumjua ni nani kwangu,ameenda mbali zaidi kaanza tabia ya kuninunia kila anaponiona natembea na gal mwingne barabarani!!sasa wakuu huyu mmanzi inakuaje au ndo kaingia kingi hvo?
We vipi? unauliza mkaa una rangi gani!! .......ashakolea huyo.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh very funy ndani ya jf,
 

Forum statistics

Threads 1,236,176
Members 475,020
Posts 29,248,771