Sijaulewa wimbo huu wa shishi baby

Fredinho

JF-Expert Member
May 18, 2016
967
1,000
Nimekuwa nikisikiliza kwa muda wimbo wa Say my name wa Shishi baby lakini sikuwa nikielewa kile kipande anachoimba Barnaba anaimba vitu gani,Leo nimefanikiwa kupata lyrics na bado nimeendelea kushangazwa!!!! Hivi Barnaba alimaanisha nini alipoimba 'Ni shimo la wengi,ye ndo shimo la wengi kuweka taka,kuweka takataka' Kama kuna mtu anakielewa kipande hiki anijuze kinamaanisha nini!
 

Attachments

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,162
2,000
Hivi huu wimbo huwa unashika hata top 20 katika chatiza muziki wa bongo???

Hata sielewi aliimba huo wimbo kuburudisha jamii au kujiburudisha yeye mwenyewe maana sijauelewa mwanzo mpaka mwisho .
 

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,397
2,000
Hivi huu wimbo huwa unashika hata top 20 katika chatiza muziki wa bongo???

Hata sielewi aliimba huo wimbo kuburudisha jamii au kujiburudisha yeye mwenyewe maana sijauelewa mwanzo mpaka mwisho .
Ulishashika hadi No 1 kwenye top ten east ya Sound city tv
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,373
2,000
Nimekuwa nikisikiliza kwa muda wimbo wa Say my name wa Shishi baby lakini sikuwa nikielewa kile kipande anachoimba Barnaba anaimba vitu gani,Leo nimefanikiwa kupata lyrics na bado nimeendelea kushangazwa!!!! Hivi Barnaba alimaanisha nini alipoimba 'Ni shimo la wengi,ye ndo shimo la wengi kuweka taka,kuweka takataka' Kama kuna mtu anakielewa kipande hiki anijuze kinamaanisha nini!
Hivi hata jina la wimbo la "say my name" huwa linatamkwa kwenye wimbo?
Huu wimbo ungeitw shimo
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,115
2,000
Nimekuwa nikisikiliza kwa muda wimbo wa Say my name wa Shishi baby lakini sikuwa nikielewa kile kipande anachoimba Barnaba anaimba vitu gani,Leo nimefanikiwa kupata lyrics na bado nimeendelea kushangazwa!!!! Hivi Barnaba alimaanisha nini alipoimba 'Ni shimo la wengi,ye ndo shimo la wengi kuweka taka,kuweka takataka' Kama kuna mtu anakielewa kipande hiki anijuze kinamaanisha nini!

Kwamba yeye ni Malaya na hafai.
 

six packs

Member
Dec 23, 2015
62
150
Acheni kumchukulia poa ShishiTrump, Jlo mwenyewe anauelewa vizuri mziki wake...

"Shimo la wengi, la kuweka takataka" kwa neno moja linaitwa "Jalala". Kwahiyo unaweza kusema Shimo/Shilole na Takataka/Mabaya..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom