Sijapendezwa na hili.

Sijapendezwa na hili.

Surya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Posts
10,002
Reaction score
16,240
Why africa?
IMG_201812344_080011.jpeg
 
Ndo maana huwa naona wanao jitegemea sana huwa kati ya hiv lazima kimoja au zaidi kiwe cha shida kupata:-
"Getto
"Nguo (pamba za kutosha) na hapo ni bishoo.
"Kula vizuri (chakula)
Ukiweza kuweza vyote vitatu basi wew sio mzinzi kabisa wew na waschana mbalimbali.
Ndio maisha ya kibongo yalivyo
Huo ndo utamaduni wetu
Wazungu hawaazimani nguo ila hilo la mageto lipoo
Ndio ukweli yaani wote wame fake
Africa is a dark continent. Case closed.
 
Shida ndio hiyo hakuna mtu anapenda kuonyesha uhalisia wa maisha yake
 
Kwa hiyo unapingana na ukweli mkuu.ila mi kwangu ndo siwezi kuruhusu hata rafiki yangu alete mwanamke
Ni sawa mkuu,
Kila jambo huwa na sababu.
Kwani kwako hatupajui ss.
 
Ni sawa mkuu,
Kila jambo huwa na sababu.
Kwani kwako hatupajui ss.
Naamanisha hiyo kitu kipo afrika,kwa upande wetu sisi wanaume tena ile age ya 20_26 huwa hiyo tabia imeshamiri,utasikia mwana naomba gheto lako leo kuna gashi nimeshampanga anataka kuja ,tatizo pa kumpeleka ndo sina,kwa kuwa ni mwana unampa ghetto.ila kwa upande wangu hapana siwezi kumruhusu rafiki yangu,nipo tayari kumpa ela aende gesti
 
Naamanisha hiyo kitu kipo afrika,kwa upande wetu sisi wanaume tena ile age ya 20_26 huwa hiyo tabia imeshamiri,utasikia mwana naomba gheto lako leo kuna gashi nimeshampanga anataka kuja ,tatizo pa kumpeleka ndo sina,kwa kuwa ni mwana unampa ghetto.ila kwa upande wangu hapana siwezi kumruhusu rafiki yangu,nipo tayari kumpa ela aende gesti
Ni sawa kabisa mkuu
 
Waafrika kufake maisha hatujambo, ni wachache wanaojikubali na walichonacho
 
weusi wa mwili unaleta weusi wa akili,na baadaye zero kufikiri
 
Back
Top Bottom