kijana si ungemtumia PM ili mmalizane kiustaarabu kule bila kunufaisha Jamii hapa... sasa unaweka uzi hapa wengine hatuelewi ni nini kimetokea au ni nani unaemtuhumu pia hatuna uhakika kama ni mwanachama hapa. kuwa kidume jasiri mtokee pm mfikishie ujumbe. ikiwezakana hata huyo unaetaka kumnusuru mfikishie ujumbe pia..ILA isije kuwa unatumia gia ya kumnusuru kumbe unataka kufanya mapinduzi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.