SIBUKA TV ni ya nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIBUKA TV ni ya nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Apr 13, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imeibuka hii tv, naipata chnl 6 ya star times. Naomba ajuaye ni ya nani anijuvye.
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,394
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Mbona ipo siku nyingi sasa, walianza na radio ambayo inasikika zaidi kanda ya ziwa, na iliwahi kutuhumiwa kutangaza kwa lugha ya inayoongewa na wakazi wengi wa eneo hilo na hasa Shinyanga. Japo jina la mmiliki limenitoka kidogo, jamaa ni mbunge wa bunge la afrika mashariki
     
  3. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mie naionaga onaga tuu sielewi ni ya wapi, i thot ni ya kenya, ila vipindi vyake bado haviko poa
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,353
    Likes Received: 11,110
    Trophy Points: 280
    chadema inunueni
     
  5. msaginya

    msaginya Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Basi balaa tv kila kukicha tunaomba wasambae kama kweli wamezamilia
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kama sikosei anaitwa George Francis Nangale, Mtu CCM.
    Kipindi cha nyuma walikuwa na baishara ya cotton ginning pale Uzogore-Shinyanga.
    Ni Mbunge wa East Africa Legislative Assembly.
    Anaendesha Tv/Radio - yuko ubia na mtu mwingine kama sikosei.

    Huwa anaweka Dr. kabla ya majina yake ingawa sijui ni Dr. ipi, wa mifugo/nondoz/kama ya JK.
    Kamata link hiyo hapo kwa additional info

    Dr. Nangale George Profile
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    jamani mbona na kikwete kum-refer kwenye dr jamani........mwachenbi mkwele wa watu apate vyeo
     
  8. N

    Nali JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 748
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Inamilikiwa na G. Nangale
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Tueleze sababu ya kutaka kumjua mmiliki, unataka kutumia jinalake kutambikia ama?, nadhani kwa zama hizi kujua nani anamiliki nini siyo bigdeal unless umetumwa...........................................
     
Loading...