Siasa za Tanzania zinatupeleka wapi?


G

GREAT PJM

New Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
G

GREAT PJM

New Member
Joined Apr 21, 2012
3 0 0
Nimeona kupitia vyombo vya habari taarifa kuhusu mauaji ya kiongozi wa chadema huko Arusha, ni jambo la kusikitisha sana ndani ya taifa tunaloliita kisiwa cha amani kufikia hatua ya kuuwana sababu ya tofauti za kiitikadi! Naomba maoni yenu tunaelekea wapi na siasa zetu za Tanzania kisiwa cha amani inayo toweka!
 
JingalaFalsafa

JingalaFalsafa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
760
Likes
102
Points
60
JingalaFalsafa

JingalaFalsafa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
760 102 60
Nimeona kupitia vyombo vya habari taarifa kuhusu mauaji ya kiongozi wa chadema huko Arusha, ni jambo la kusikitisha sana ndani ya taifa tunaloliita kisiwa cha amani kufikia hatua ya kuuwana sababu ya tofauti za kiitikadi! Naomba maoni yenu tunaelekea wapi na siasa zetu za Tanzania kisiwa cha amani inayo toweka!
Bepari magharibi kwake shangwe tu, ni mipango yao. Nasi ni uzembe wa kuogopa kula ugali nyumbani, na kukimbilia utumwani tulikohaidiwa wali na tambi, tunalishwa pumba sasa. Lakini, Mungu wetu yu tayari kutushindia, anaita sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784