Siasa za kikanda

Siasa za kikanda

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,677
Reaction score
870,373
trinity-bus-kigali-station.jpg


Mahusiano ya nchi na nchi, urafiki ama uadui, ushirikiano katika maswala ya ulinzi sayansi teknolojia hata kijamii na biashara hutegemea sana mtazamo wa kiongozi wa juu
Marafiki na maadui wa kipindi fulani cha uongozi hawawezi kuwa marafiki au maadui wa kipindi kingine... Kila mmoja ana mitazamo yake na vipaumbele vyake ....

Awamu hii ya uongozi imeunganisha kitu kilichoshindikana hapo mwanzo.... Hiki si kingine bali ni usafiri wa moja kwa moja kwa njia ya barabara toka Tanzania Dar es salaam mpaka Kigali Rwanda

Tunaweza kuliangalia hili kwa macho ya juu juu kwakuwa tu kulikuwa na usafiri wa anga kati ya nchi hizi mbili....lakini hili ni la kimataifa zaidi

Kiuhalisia kuna mahusiano mapya kati ya Rwanda na Tanzania tofauti na hapo nyuma, na hata marais hawa wawili waneshatembeleana na kusaini mikataba kadha mikubwa na midogo ukiwemo wa ujenzi wa reli ya kisasa kati ya nchi hizi mbili

Urafiki wetu pia umeimarika na bwana Museveni wa Uganda na bwana Edogan wa Uturuki.... Ni jambo jema lakini tusisahau Kuwa ndege wafananao huruka pamoja
 
View attachment 493454 mahusiano ya nchi na nchi, urafiki ama uadui, ushirikiano katika maswala ya ulinzi sayansi teknolojia hata kijamii na biashara hutegemea sana mtazamo wa kiongozi wa juu
Marafiki na maadui wa kipindi fulani cha uongozi hawawezi kuwa marafiki au maadui wa kipindi kingine... Kila mmoja ana mitazamo yake na vipaumbele vyake ....
Awamu hii ya uongozi imeunganisha kitu kilichoshindikana hapo mwanzo.... Hiki si kingine bali ni usafiri wa moja kwa moja kwa njia ya barabara toka Tanzania Dar es salaam mpaka Kigali Rwanda
Tunaweza kuliangalia hili kwa macho ya juu juu kwakuwa tu kulikuwa na usafiri wa anga kati ya nchi hizi mbili....lakini hili ni la kimataifa zaidi
Kiuhalisia kuna mahusiano mapya kati ya Rwanda na Tanzania tofauti na hapo nyuma, na hata marais hawa wawili waneshatembeleana na kusaini mikataba kadha mikubwa na midogo ukiwemo wa ujenzi wa reli ya kisasa kati ya nchi hizi mbili
Urafiki wetu pia umeimarika na bwana Museveni wa Uganda na bwana Edogan wa Uturuki.... Ni jambo jema lakini tusisahau Kuwa ndege wafananao huruka pamoja
Ndege wafananao huruka pamoja
 
time will tell kama ni hasi tutaona ama ni chanya tutaona pia,lkn kwa jinsi ulivyoandika umeshaashiria kuwa na hofu fulani! basi sawa ni maono yako
 
View attachment 493454 mahusiano ya nchi na nchi, urafiki ama uadui, ushirikiano katika maswala ya ulinzi sayansi teknolojia hata kijamii na biashara hutegemea sana mtazamo wa kiongozi wa juu
Marafiki na maadui wa kipindi fulani cha uongozi hawawezi kuwa marafiki au maadui wa kipindi kingine... Kila mmoja ana mitazamo yake na vipaumbele vyake ....
Awamu hii ya uongozi imeunganisha kitu kilichoshindikana hapo mwanzo.... Hiki si kingine bali ni usafiri wa moja kwa moja kwa njia ya barabara toka Tanzania Dar es salaam mpaka Kigali Rwanda
Tunaweza kuliangalia hili kwa macho ya juu juu kwakuwa tu kulikuwa na usafiri wa anga kati ya nchi hizi mbili....lakini hili ni la kimataifa zaidi
Kiuhalisia kuna mahusiano mapya kati ya Rwanda na Tanzania tofauti na hapo nyuma, na hata marais hawa wawili waneshatembeleana na kusaini mikataba kadha mikubwa na midogo ukiwemo wa ujenzi wa reli ya kisasa kati ya nchi hizi mbili
Urafiki wetu pia umeimarika na bwana Museveni wa Uganda na bwana Edogan wa Uturuki.... Ni jambo jema lakini tusisahau Kuwa ndege wafananao huruka pamoja


Lkn labda unasahau jambo moja, Rwanda ni success story hapa Afrika, Raisi wa Rwanda ndiye Kiongozi pekee ukiondoa wa Misri hapa Afrika ambaye ana uwezo wa kuitisha nchi Kizungu rejea Ufaransa kubembeleza kurejesha Uhusiano wake na Rwanda, mfano mwingine Waziri wa zamani wa Rwanda alikamatwa Airport nchini Ujerumani makosa siyajui Kagame akaitisha Ujerumani kwamba angevunja uhusiano kama wasingemuachia, Ujerumani ikatii!

Raisi Kagame ndiye pekee anayepewa podium kwenye elite Universities kama Harvard, Yale &Co. aongee na anasikilizwa!

Nchi ya Rwanda imefanya reforms na mabadiliko makubwa ya Kiuchumi Afrika, ktk civil war mpaka Africa's success story na ni kwa mujibu wa UN, halafu wewe unatoka zako kwenu Marangu mtoni huko umeshiba mtori unakuja kuhukumu?????
 
time will tell kama ni hasi tutaona ama ni chanya tutaona pia,lkn kwa jinsi ulivyoandika umeshaashiria kuwa na hofu fulani! basi sawa ni maono yako
Asante
 
Lkn labda unasahau jambo moja, Rwanda ni success story hapa Afrika, Raisi wa Rwanda ndiye Kiongozi pekee ukiondoa wa Misri hapa Afrika ambaye ana uwezo wa kuitisha nchi Kizungu rejea Ufaransa kubembeleza kurejesha Uhusiano wake na Rwanda, mfano mwingine Waziri wa zamani wa Rwanda alikamatwa Airport nchini Ujerumani makosa siyajui Kagame akaitisha Ujerumani kwamba angevunja uhusiano kama wasingemuachia, Ujerumani ikatii!

Raisi Kagame ndiye pekee anayepewa podium kwenye elite Universities kama Harvard, Yale &Co. aongee na anasikilizwa!

Nchi ya Rwanda imefanya reforms na mabadiliko makubwa ya Kiuchumi Afrika, ktk civil war mpaka Africa's success story na ni kwa mujibu wa UN, halafu wewe unatoka zako kwenu Marangu mtoni huko umeshiba mtori unakuja kuhukumu?????
Aisee naona umemalizia na mipasho kitu ambacho kimekuweka kwenye anga zile zile za vijiwe vya uswazi badala ya GT
By the way unafahamu formula ya mizani? Kama Rwanda ndio spotlight yako basi tuna safari ndefu sana
Ni aibu kubwa kwa mtu Mzima kujifunza kwa mdogo, ukiona hivyo ujue huyo ni mtu mzima hovyo kabisa almost mwenye hitilafu kubwa upstairs....
 
du!!! hadi trinity inapigwa majungu. Mimi nilitegemea sasa watu washukuru maana zamani watu walikuwa wanaenda Rwanda kwa Coaster. Wakitoka DSM wanaungia Kahama. sasa moja kwa moja na bei rahisi.
kanda hii ninachojua wacongo na wanyarwanda ndio watu wasiopendana. Ila kama mtanzania unaingia popote East and Central africa na ndivyo ilivyokuwa tangu Zama za JK hata walipotofautiana na PK.
Hizo story za kuungaunga zilipelekea wengine kuanzisha thread za uongo eti Wanyarandwa walioko Kwenye hifadhi operation imesitishwa kwa favour yao lakini ilipokanushwa waleta story kimya wote.

mkuu mshana tutumie fursa story nyingine tuweke kando
 
du!!! hadi trinity inapigwa majungu. Mimi nilitegemea sasa watu washukuru maana zamani watu walikuwa wanaenda Rwanda kwa Coaster. Wakitoka DSM wanaungia Kahama. sasa moja kwa moja na bei rahisi.
kanda hii ninachojua wacongo na wanyarwanda ndio watu wasiopendana. Ila kama mtanzania unaingia popote East and Central africa na ndivyo ilivyokuwa tangu Zama za JK hata walipotofautiana na PK.
Hizo story za kuungaunga zilipelekea wengine kuanzisha thread za uongo eti Wanyarandwa walioko Kwenye hifadhi operation imesitishwa kwa favour yao lakini ilipokanushwa waleta story kimya wote.

mkuu mshana tutumie fursa story nyingine tuweke kando
Sawa asante kwa mchango na ushauri pia Nimekuelewa
 
Back
Top Bottom