Siasa bwana, hakika ni mchezo mchafu

Siasa bwana, hakika ni mchezo mchafu

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Posts
12,613
Reaction score
19,827
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]
FB_IMG_15498017981728371.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
nenda shule uachane na huo ushabiki wa kubeba mabango barabarani huku ukisubiri 5000 ya kifuta jasho......wasomi hubeba vipepereshi au bendera ndogo kwenye mikutano ya kisiasa.
 
Na kweli siasa ni mchezo mchafu.

Sababu ukiwauliza leo hii hao waliokuwa na hilo bango ni dhahiri utaambulia kejeli na dharau kuhusu hizo hizo nywele zake na hata hiyo roho yake.
 
Hapo kwenye njia nyeupeee msingeandikia rangi nyeusi njia ingekua nyeupe hahahaaaa
 
Back
Top Bottom